Request Các check DOB của Paypal chính chủ

mrmiddlesex

Junior
Reactions
9
MR
0.004
Vẫn xem đc DOB mà, vào profiles, click vào Update ở dòng "Business information", tại trang này sẽ xem đc DOB:

Haha đúng rồi. Mình đã tìm thấy. Ai ngờ nó lại chui vào chỗ này. Thanks bạn hiền nhoé :P

Reactions
2,561
MR
0.000
Hi All,

Tình hình hôm qua e có tạo 1 em Paypal mới. Mà giờ lại quên không biết lúc tạo điền DOB như thế nào. Các cao thủ cho e hỏi vào Paypal có chỗ nào để check đc DOB của mình không?

Tks all
Vãi cả DOB thông tin ngày tháng năm sinh thì bảo là ngày tháng năm sinh ghi DOB nói thật mình chơi PP lâu rồi mà cũng chưa hiểu DOB là gì. Thiệt là hết cách viết tắt :(

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
Vãi cả DOB thông tin ngày tháng năm sinh thì bảo là ngày tháng năm sinh ghi DOB nói thật mình chơi PP lâu rồi mà cũng chưa hiểu DOB là gì. Thiệt là hết cách viết tắt :(
đào mộ kinh vãi :D

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Gúm. mới đọc qua tít tưởng phim DOA chứ. Phim này hay lắm, bản HD lun nè: youtube.com/watch?v=rdGypGtU3L8

Bạn nào biết có mấy phim nào dạng dạng hành động như này giới thiệu mình vài bộ nữa đi

Gúm. mới đọc qua tít tưởng phim DOA chứ. Phim này hay lắm, bản HD lun nè: youtube.com/watch?v=rdGypGtU3L8

Bạn nào biết có mấy phim nào dạng dạng hành động như này giới thiệu mình vài bộ nữa đi
Mình biết nè bạn xem không PM yahoo mình chỉ cho nhé ;) đảm bảo HD 100% ngoài đời thật luôn cũng có :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week