Các pác ơi cho em hỏi 14 tuổi làm thẻ visa ở đâu ạ

Dã man con ngan nhĩ.... 14t đã bik mmo rồi.... tuổi trẻ tài cao thật :binhsua58:

họ tài giỏi thì mình noi gương thôi

YM: nh0cb1989
Khai man yahoo để khỏi cần người bảo lãnh nè :binhsua166: 14t thì ko có thể làm đc gì rùi ^_^ Có anh chị em thì nhờ vả cũng đc :binhsua49:

chưa có CMND + thẻ học sinh thì ra Sacombank thử xem, bảo làm hộ đứa bạn :m021: nhưng phải khéo nha :m131: chuẩn bị info ghi ra tờ giấy rùi mang ra thoy :m021:. cách này chỉ xài được 1 lần thui nhé :m021:
ko được thì nạp tiền vào Bảo Kim rùi mua cái visa Rêv, log vào http://revinternetcard.com.vn xài ngon lành cành đào. Ver hết PZ PP STP, còn đồng nào fund nốt vào Money Booker mang đi *** :binhsua146:

chưa có CMND + thẻ học sinh thì ra Sacombank thử xem, bảo làm hộ đứa bạn :m021: nhưng phải khéo nha :m131: chuẩn bị info ghi ra tờ giấy rùi mang ra thoy :m021:. cách này chỉ xài được 1 lần thui nhé :m021:
ko được thì nạp tiền vào Bảo Kim rùi mua cái visa Rêv, log vào http://revinternetcard.com.vn xài ngon lành cành đào. Ver hết PZ PP STP, còn đồng nào fund nốt vào Money Booker mang đi *** :binhsua146:
Căm bản là nó cần cả Proof of Address pác nào giổi PTS nhỉ :(

ec, 14 tuổi mà biết mmo ak, vai~ đạn

ec, 14 tuổi mà biết mmo ak, vai~ đạn

Còn biết làm nhiều thứ mà xưa mình o biết làm nữa cơ, sóng sau đè sóng trước

Em này giỏi nè.
Anh thôi bú mẹ từ năm 4 tuổi mà mới 14 tuổi em đã biết MMO.
Xứng đáng làm đệ tử của a.
:binhsua90::binhsua90::binhsua90:

14 tuồi thì làm cái cmnd sau đó ra sacombank mà làm thẻ . Lúc tui 14 tuổi cũng đú đa đú đởn vào MMO ngay tháng đầu kiếm được 100$ mà hok hiểu vì sao tới bây h 1 tháng kiếm 1$ :((

Em này giỏi nè.
Anh thôi bú mẹ từ năm 4 tuổi mà mới 14 tuổi em đã biết MMO.
Xứng đáng làm đệ tử của a.
:binhsua90::binhsua90::binhsua90:
Tên này xạo wa lớn hơn người ta mà k bik trình độ pro k đây :))
Mình cũng 15 tũi nè @@

:binhsua72: tuổi trẻ tài cao đây - lại định làm thằng trí No2 à - thấy để logo *** là không đc rồi =))

14t mà đâm đầu vào mmo thì cũng bt thôi, nhưng đâm đầu vào mà vẫn còn thời gian để học, vẫn học giỏi thì mới là "tuổi trẻ tài cao". Chứ cứ đâm đầu vào MMO rồi học không ra gì sau này có mà húp cháo.

Ai bik chỗ nào cho 15 tũi làm nè chỉ em với ;))

14t mà đâm đầu vào mmo thì cũng bt thôi, nhưng đâm đầu vào mà vẫn còn thời gian để học, vẫn học giỏi thì mới là "tuổi trẻ tài cao". Chứ cứ đâm đầu vào MMO rồi học không ra gì sau này có mà húp cháo.
Hj lúc đầu em vẫn chơi game nhưng học vẫn giỏi nè tuy k đứng đầu cũng đứng hạng 4

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom