Các Pr0 Matrix Investment vào giúp hộ

lalala1

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
:binhsua58:chuyện là mình không hiểu lắm về Matrix Investment lắm thấy nhiều pr0 tuyển Ref
profitadz mình không hiểu cách tính lãi thế nào các bạn nào giúp mình tí tính đâu từ JSS nhưng vốn có 100 đến 200$ thôi không nên không thể dep vào jss được nên tính hỏi trang pro thử xem Ví dụ mình dep 100$ vào proditadz thì 1 ngày mình sẽ nhận lãi là bao nhiêu

và trang
Uinvest này các bạn giúp mình nha

:binhsua58:chuyện là mình không hiểu lắm về Matrix Investment lắm thấy nhiều pr0 tuyển Ref
profitadz mình không hiểu cách tính lãi thế nào các bạn nào giúp mình tí tính đâu từ JSS nhưng vốn có 100 đến 200$ thôi không nên không thể dep vào jss được nên tính hỏi trang pro thử xem Ví dụ mình dep 100$ vào proditadz thì 1 ngày mình sẽ nhận lãi là bao nhiêu

và trang
Uinvest này các bạn giúp mình nha

100 -200$ chơi JSS sao ko dc hả. chiến ngon.

Nếu chơi JSS thì pm yahoo mình, còn profitadz thì theo các pro như: Vietsu, thuyloik53, boydatinh3107 :) UI thì theo bạn Đức Chính :)

không có nút thanks nên thanks = cmm vậy ha thanks bạn tại dạo này thấy nhiều tin về jss nên hơi ngại dep vào đó mà

chiến jss thì pm mình nhóe. RB 130% ko bắt ref chịu phí. support mọi vấn đề :)

ah bạn cho mình hỏi luôn ví dụ dep 100$ vào JSS 1 ngày mình nhận lãi là bao nhiêu vậy

2$/ ngày. còn t7 + CN là 1.5$ nhé bạn

à ko, vì nó cho 10$ nữa nên ngày bạn sẽ có 2.2$ và t7 +CN là 1.65$

:binhsua47:nguy hiểm nhỉ mình tính jss thì cũng 50day mới lại vốn các site khác thì không biết vì không ai biết rỏ các:binhsua47:đến sau khá là nguy hiểm hix

Đến sau là mình đang nói cái profitadz kia, chứ jss đến trước đến sau nó cũng chia lãi như vậy có ảnh hưởng gì đâu.

Đến sau là mình đang nói cái profitadz kia, chứ jss đến trước đến sau nó cũng chia lãi như vậy có ảnh hưởng gì đâu.

:binhsua47:cũng không biết nửa để xem thế nào tìm hiểu hết mấy cái kia rồi xem cái nào an toàn thì dep vào :binhsua57:

ah bạn cho mình hỏi luôn ví dụ dep 100$ vào JSS 1 ngày mình nhận lãi là bao nhiêu vậy

2% từ thứ 2-6 và 1.5% thứ 7 - CN
Cậu làm ref mình sẽ thu về 167.8% số tiền đầu tư sau 81 ngày. mình đã trừ fee bán LR rồi đó nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week