các pro biết cách ăn offer Pin cho xin chút ý kiến!

madara0672

Junior
Reactions
26
MR
0.010
các pro ai biết cách ăn offer PIN các nước AU, Spain. Ý, Pháp,.. cho xin ý kiến với
làm sao đễ tạo ra 1 sdt nhận sms chứa mã code cũa các nước đó ạ.
giúp đỡ e ạ!
yh: [email protected]

mình cũng ko biết làm. nhưng mà có tìm hiểu hình như ko có xác nhận đâu, và rất hên xui . ko biết có đúng ko

mình chỉ xin các bác cái cách làm 1 sdt ảo thôi.. vd như lên web hay tool nào để dk sdt đó.. sao các bác ra giá đắt
thế :))

nồi cơm cả đó bác, người ta để ăn cả. chứ chỉ người này người nọ có mà chết

Hôm trước mình cũng vô tình dowload được cái file word hướng dẫn làm pin FR thì phải. Hí hửng ngồi từ 2h đêm đến 7h sáng với 1 file excel dày đặc các con số 06xxxxxxxx. và ngồi chờ các đầu sock. Thành quả là 0$.
Liệu có phải số xxx của mình đểu quá mình lại quay sang tìm info FR để có ít số chuẩn. Đêm hôm sau cũng chả có gì thay đổi. Chán lại quay về dowload với survey . Không thày đố mày làm nên nó thế

Pro nào ngang qua có thể cho em biết là cái đêm đầu tiên em làm thế có đúng hay sai được không. Em cảm ơn
Chán quá lại quay lại với dowload và suvery.

Hôm trước mình cũng vô tình dowload được cái file word hướng dẫn làm pin FR thì phải. Hí hửng ngồi từ 2h đêm đến 7h sáng với 1 file excel dày đặc các con số 06xxxxxxxx. và ngồi chờ các đầu sock. Thành quả là 0$.
Liệu có phải số xxx của mình đểu quá mình lại quay sang tìm info FR để có ít số chuẩn. Đêm hôm sau cũng chả có gì thay đổi. Chán lại quay về dowload với survey . Không thày đố mày làm nên nó thế

Pro nào ngang qua có thể cho em biết là cái đêm đầu tiên em làm thế có đúng hay sai được không. Em cảm ơn
Chán quá lại quay lại với dowload và suvery.
Nếu qua được bước nhập code thì ok. Tớ chỉ vài cậu rồi và đã làm thành công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week