Các pro chỉ em cách kiếm $ ăn sáng với... :v

Mình ref cho bạn nhe ^^ mà hướng dẩn mình với nha hjhj
cái này đơn giản mình copy về cho bạn tham khảo nè Rút gọn link (link để kiếm tiền)
Sưu tầm trên Internet các link "sốc", nội dung hay rồi tiến hành rút gọn link. Link kiếm tiền có thể là link download, link bài viết, link video, link mp3, link ảnh ...

✔ Bước 3: Chia sẻ link kiếm tiền
Dùng những link kiếm tiền vừa rút gọn chia sẻ lên Diễn đàn, Facebook, G+, Twitter ... để kiếm tiền.

✔ Bước 4: Rút tiền
Tiến hành Add tài khoản ngân hàng và yêu cầu rút tiền.

Ngoài cách kiếm tiền bằng phương pháp rút gọn link ra, thì Bạn có thể kiếm tiền bằng cách chia sẻ các bài viết có sẵn trong hệ thống 8share

cần kiếm sư phụ chỉ 5-7$/ ngày, nghiêm túc, có ít vốn, kiếm trang trải đi học, mình đã làm qua captcha 6 tháng và thấy ko hợp. Gõ mãi cũng chỉ dc 1$/ 2h ko lên cao hơn dc chán vãi.

cần kiếm sư phụ chỉ 5-7$/ ngày, nghiêm túc, có ít vốn, kiếm trang trải đi học, mình đã làm qua captcha 6 tháng và thấy ko hợp. Gõ mãi cũng chỉ dc 1$/ 2h ko lên cao hơn dc chán vãi.
bác làm gì mà $1/2h thế

à gõ captcha ấy mà, pro toàn chơi 1$/1h thôi, ấy là pro, mình kém lắm, gõ 6 tháng chỉ dc 1$/2h, cày 8h dc có 4$, ấy là cày đêm đấy, chán ghê.

có học scam không. tháng kiếm vài K$ nếu pro, cùi cùi cũng được vài trăm :D, học phí 1k$ nhé :D truyền nghề bao giờ tự kiếm đc tiền thì thôi :rolleyes:

cái này đơn giản mình copy về cho bạn tham khảo nè Rút gọn link (link để kiếm tiền)
Sưu tầm trên Internet các link "sốc", nội dung hay rồi tiến hành rút gọn link. Link kiếm tiền có thể là link download, link bài viết, link video, link mp3, link ảnh ...

✔ Bước 3: Chia sẻ link kiếm tiền
Dùng những link kiếm tiền vừa rút gọn chia sẻ lên Diễn đàn, Facebook, G+, Twitter ... để kiếm tiền.

✔ Bước 4: Rút tiền
Tiến hành Add tài khoản ngân hàng và yêu cầu rút tiền.

Ngoài cách kiếm tiền bằng phương pháp rút gọn link ra, thì Bạn có thể kiếm tiền bằng cách chia sẻ các bài viết có sẵn trong hệ thống 8share
Bắt được 1 tên nằm vùng của 8share :)) , làm ăn vớ vẩn admin thì trẩu tre đi pr thì ác thế :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week