Ask Các pro giúp đỡ về FMA

phucvms

Junior
Reactions
76
MR
0.000
Minh đăng nhập FMA bằng Bluestack 8 (đã root) thì nó báo lỗi này "FreeMyApp was unable verify your facebook account" . Mặc dù điện thoại dùng acc facebook đó vào free my app bình thường. Các pro có cách gì không giúp mình với, yahoo mình: caydansinhvien822001

Attachments

173.7 KB · Views: 37
nó die rồi, tìm hiểu gì mất công :D

Tình hình là cái điện thoại đang chiến bình thường, log out ra, login lại thử nó bị y chang bluestack, chắc do cái facebook chưa verify thiệt rồi, Có bác nào bị giống mình không, hic.

Fb ver phone chưa

Fb ver phone chưa
Acc fackbook mình chưa verify phone bạn à, mà trước mình dùng điện thoại với acc facebook của mình vô bình thường, mình thử log ra vào lại thì nó bị lỗi. Mình thử verify phone nhưng nó không gửi code về phone. Cái này giờ phải acc facebook verify phone mới vào được à bạn

Acc fackbook mình chưa verify phone bạn à, mà trước mình dùng điện thoại với acc facebook của mình vô bình thường, mình thử log ra vào lại thì nó bị lỗi. Mình thử verify phone nhưng nó không gửi code về phone. Cái này giờ phải acc facebook verify phone mới vào được à bạn
hình như vậy, cần mua acc fb ver phone thì pm mình nhé :)

Sau một ngày nghien cứu các kiểu vẫn login báo lỗi verify facebook, mặc dù đã dùng acc fb verify phone Us. Có pro nào chỉ giáo tớ xin hậu tạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week