Các pro giúp đở với có cái gì làm 1h/1$ không các pro

HyipTapsu

Banned
Reactions
118
MR
0.000
:binhsua21:Ngoài captcha ra nha. vì captcha đêm đc 15$ rồi ngày thì 1 tay nt với ng iu 1 tay cạp cạp ko được.
pro nào chỉ dẫn cái trò gì kiếm 1$/1h với :binhsua21:Thời gian dư khá nhiều trên 5h 1 ngày vì thời gian còn lại bận cạp.:binhsua21:chỉ mang tính chất kiếm thêm ko mang tính chất đi theo luôn. nên các pro đừng gạch đá :binhsua07:

15$ mà chỉ gõ ban đêm......, pro lên chỉ dùm thớt để vài bữa nữa ông ấy còn đi chữa bệnh ( or quan tài @@)

15$ mà chỉ gõ ban đêm......, pro lên chỉ dùm thớt để vài bữa nữa ông ấy còn đi chữa bệnh ( or quan tài @@)

mình gõ ko phải dùng kiệt sức mà gõ. vừa gõ vừa giải lao chứ ko khùng đến nổi ngồi 1 đóng cạp vài đâu bạn

làm off ngày 5 6$ là chuyện thường mà. mình đang làm PTP nhận đào tạo newbie với giá 10$
1 acc 40 50p :D

thôi nghỉ đi bạn, làm cả đêm rồi ban ngày ngồi chơi hay kiếm việc gì ngoài đời mà làm

:binhsua21:sáng ngủ trưa dậy thì vk nó đi học rồi toàn ngồi nt. tính kiếm cái gì kiếm thêm thôi chứ cạp nữa thì chết

- - - Updated - - -

làm off ngày 5 6$ là chuyện thường mà. mình đang làm PTP nhận đào tạo newbie với giá 10$
1 acc 40 50p :D

là sao không hiểu bạn ơi

bộ tính k nghỉ ngơi sao bạn.. còn trẻ mà làm nhiều quá sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe đó... vote cho bạn dành time để nghỉ ngơi.

Đi nhặt banh tennis. 1h chắc cũng được 3-4$

=)) thôi ks mệt lắm bạn ah

- - - Updated - - -

bộ tính k nghỉ ngơi sao bạn.. còn trẻ mà làm nhiều quá sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe đó... vote cho bạn dành time để nghỉ ngơi.

tại mình ít đi chơi toàn ngồi máy tính thôi. nếu không cap mà ví dụ như seo hay off thì đâu mệt lắm đâu cũng như mình ngồi máy tính chém gió thôi mà

:binhsua21:sáng ngủ trưa dậy thì vk nó đi học rồi toàn ngồi nt. tính kiếm cái gì kiếm thêm thôi chứ cạp nữa thì chết

- - - Updated - - -

là sao không hiểu bạn ơi

là mình hướng dẫn newbie như bạn làm off ptp acc 40 50p :D với giá 10$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back