Các pro giúp đở với có cái gì làm 1h/1$ không các pro

50$ chọn site ngon rồi cheat vậy thôi, mấy site loimuonnoi post lên site nào cũng sống ít nhất 1 tháng, thằng đấy giỏi phết, member ăn lo
hyip thì cheat sao nhỉ ? , cái này mới biết à nha , tưởng chỉ việc dep => rút

gõ Cap 1 đêm 15$ còn làm thêm cái gì nữa. 15$ 1 đêm sáng ra ngủ đến trưa dậy ăn cơm chiều ngủ tiếp tối lấy sức gõ cạp :binhsua15:

2000LR 1 giờ thì sao bác

:binhsua07:
Pm Y!M: angaugauphuongtrinh để đc hướng dẫn nhé bạn :m021:
2000LR/giờ ???? xin lỗi nếu em nông cạn nhưng mà em nghĩ nếu bác biết làm đc như thế thật thì giờ bác đang ở đâu đó ngoài kia 1 tay ôm Ngọc Trinh tay còn lại cầm lái Apache chứ ko ol 4rum với ae như này @@

mình cũng cần 1 công việc :D không cần nhiều $ nhưng phải đơn giản.và k tốn time.....:binhsua16:
ai có cho minh theo nữa nhé ...
thanks

ủa mà sao cạp 1 đêm 15$ rồi sao ko cạp nốt luôn đi tìm việc khác chi ? phải chi muốn 1 tiếng kiếm 5 10$ thì hãy lập topic hỏi

Last edited by a moderator:
co pro hyip giúp với

vào site của loimuonnoi đó xem. thấy site nào bác ấy báo danh có nghĩa site ăn đc thì cứ theo bác ấy. Hyip thì phải chịu hên xui có đc có mất

- - - Updated - - -

ủa mà sao cạp 1 đêm 15$ rồi sao ko cạp nốt luôn đi tìm việc khác chi ? phải chi muốn 1 tiếng kiếm 5 10$ thì hãy lập topic hỏi

nói chuyển thế mà cũng nói. bác thử cạp đi rồi hiểu cái cảnh 15$ là quá cao đối với cạp rồi. còn muốn ngồi cạp tiếp thì đc rồi đó chủ yếu chịu nổi hay ko thôi
phán cứ như thánh :binhsua21:

- - - Updated - - -

bạn này nói đúng đấy. kiếm thêm 1$/h chẳng ai share đâu :))

nếu mình ko nt với ng iu thì 1$/1h đơn giản thôi chỉ cần ngồi cạp ko cần cạp hết sức cứ tàn tàn ngồi gõ thôi ko cần nhanh vẫn 1h 1$ như thường khổ nổi nt với ng iu nên ko cạp đc

MagicKaitokid à
cái bản chất ngồi gõ captcha rồi đi chém gió khắp các topic để giả là gà, là ko biết gì của mày xưa rồi.
Pó tay thằng scam, bản chất đi đâu cũng thối hoắc

Công nhận chủ thớt Spam bài ghê thật, nhìn cái acc mới đăng ký Tháng 3/2013 mà giờ đã 148post.

MagicKaitokid à
cái bản chất ngồi gõ captcha rồi đi chém gió khắp các topic để giả là gà, là ko biết gì của mày xưa rồi.

sạo lòn thiệt đêm cạp 15$ khoe proof trá hình . ít nhất củng tầm >6h mà gõ 1h 2$ thì có mà sức họng gảy tay duy trì dc bao lâu . Lúc trước bên box captcha có char luckyluke post proof 20k hình 1 phiên làm việc. túm lại cố wa' thì quá cố cứ lay ray mà cạp

sạo lòn thiệt đêm cạp 15$ khoe proof trá hình . ít nhất củng tầm >6h mà gõ 1h 2$ thì có mà sức họng gảy tay duy trì dc bao lâu . Lúc trước bên box captcha có char luckyluke post proof 20k hình 1 phiên làm việc. túm lại cố wa' thì quá cố cứ lay ray mà cạp
Lầm rồi, cái đó do bạn ko biết gõ, theo bạn nói đó là cách gõ thông thường, tất nhiên chả ai thần kinh mà cố như vậy từ ngày này sang ngày kia, họ gõ bình thường, vừa coi phim vừa gõ, tốc độ chỉ quyết định 1/2 năng xuất, còn lại là có biết cách gõ hay ko. Gõ captcha nếu cứ gục mặt dô bàn phím thấy gì gõ đó thì đau lưng đau tay là đúng rồi. Việc gì cũng thế, dù tay chân hay đầu óc, cần 1 tí mánh khóe mới hơn người. Gì chứ captcha 1 ngày 15 >20$ ko phải khó

Trâu thủ là đây !
tiện hỏi mấy bro biết web nào bày hyip cho NB ko share em vs !
zz

Có nghề 25$ / giờ mà lại còn sung sướng nữa bạn có làm không :m131:

=)) thông hả chuẩn ko cần chỉnh

- - - Updated - - -

xem post ngày 18$ ko :binhsua21:bạn ko làm đc ko chắc gì người khác không đc nha bạn:binhsua07:

- - - Updated - - -

MagicKaitokid à

:binhsua08:hôm bửa nói conduongdautu là vung khống bản thân bạn là uytinlagi la lên đoài mod ban hôm nay bạn vào top mình cmt thế này chắc nói mình vậy thì bạn tự kêu mod ban bạn đc rồi :binhsua08:

- - - Updated - - -

Công nhận chủ thớt Spam bài ghê thật, nhìn cái acc mới đăng ký Tháng 3/2013 mà giờ đã 148post.

mem box captcha thì ko tăng post cũng khó mà bạn

15$ cả đêm rồi thì đi ngủ cả ngày luôn đi đến đêm làm tiếp :binhsua12::binhsua21:

15$ rồi đi ngủ nhưng vận dậy vì ngủ có 8 tiếng thôi vẫn còn dư tầm 7 tiếng bạn ah ko lẻ ngủ hơn nữa ngày sao thế thì gõ gì nổi

- - - Updated - - -

Trâu thủ là đây !
tiện hỏi mấy bro biết web nào bày hyip cho NB ko share em vs !
zz

bạn chơi hyip thì lên web của loimuonnoi đó bạn thấy trong web ông đó có chat rom nữa đó

- - - Updated - - -

MagicKaitokid à

đừng nói bản chất người khác. captcha thì sao . giả gà mà 15$/1day thôi chấp nhận làm gà cũng đc bạn nói tui bản chất gì cũng đc
nhưng xem lại mình đi nhìn cái cmt thì đủ biết nick clone của ai rồi . bên top kia hổ báo lắm mà conduongdautu vu khống là uytinlagi mà nhìn vào mọi người đủ hiểu phải hay ko phải rồi :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom