Ask Các Pro MMO Cho E Biết Việc Gì Làm Kiếm 2-3$/ngày Được K??

làm cạp đi cậu luyện dc nhiều chiêu thức lắm:binhsua01:Tối ngồi ăn mì tôm :binhsua79:giống mình hiện giờ nè

Mình ko gõ được 10 ngón, cap cap mega 3 tiếng load ngon rate 0.8 mới được 2$ @@ bèo nhèo mà hỏng hết cả mắt

Mình ko gõ được 10 ngón, cap cap mega 3 tiếng load ngon rate 0.8 mới được 2$ @@ bèo nhèo mà hỏng hết cả mắt

chậm quá nhỉ ;)). thế dc rồi còn đòi nữa thì luyện gõ, ko thì qua offer, SEO, đầu tư cờ bạc... càng về sau càng rảnh đó.

- - - Updated - - -

ko gõ được 10 ngón thì tập gõ cho được 10 ngón đi

2~3$ :m098:. Oops. Seosprint đi, dư sức đấy. Nghĩ lớn lên, liều ăn nhiều => ***, vài k $ 1 ngày cũng có. Bán nhà cũng có :m098:

chậm quá nhỉ ;)). thế dc rồi còn đòi nữa thì luyện gõ, ko thì qua offer, SEO, đầu tư cờ bạc... càng về sau càng rảnh đó.

- - - Updated - - -

ko gõ được 10 ngón thì tập gõ cho được 10 ngón đi

Cũng đang tập gõ 10 ngón đây ạ, khổ nỗi cap = lap với lại tay to nên nó cũng khó :D
Đang tính chơi SEO mà ko hiểu cái gì hết. PTC có vẻ dễ hơn

cap capcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcapcap......................

Minh đang định choi cap mà thấy nhiều dự án quá , chẳng biết chơi cái nào . Các bạn có thể giúp mình cách chơi được không?

trên mmo này ko ai cho thể chỉ cho bạn chu đáo được.Vì nhiều lúc chỉ vậy xong bạn lại quay về đá bát cơm của họ trong khi họ đã cho bạn bát cháo bạn ăn :m020:

$2- $3/ngày quả thật rất chi là bình thường và quá đơn giản đối với các bạn tham gia lâu vào mmo (Có nhiều bạn ko làm cũng có 2-3$/ngày :m122:) Nhưng bạn muốn được vậy thì phải tự trui rèn kinh nghiệm và kiên trì mới dc. Kinh nghiệm thì có đầy trong 4rum đó bạn. Hay chịu khó search -> Read -> Write note -> Action :m146:

cạp 7-10$ 1 ngày thì 2 ngày sau cũng chơi dài. ít ai chịu khó cày cốp chuẩn từng ngày lắm. trung bình ra thì cạp 3-5$/ngày :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week