Các pro về crack hay IT cho mình hỏi file này ổn không ?

Taij sao phải đi thông não cho mấy kẻ tiếp tay, tiêu thụ tài sản do ăn cắp ăn trộm mà có.

Nói thiệt chứ friend nào ở trên friendlist của mình mà đi hỏi mấy cái đồ crack này thì mình khinh như con chó. Trước đây Yahoo list của mình có 2 nhóm bạn, giờ thêm 1 nhóm nữa đó là nhóm con chó. Mấy bạn này mình vẫn nói chuyện bình thường nhưng trong lòng khinh vô tận.
image.php

bác có giận crack thì cũng ko nên nói vậy chứ bác , công nhận crack là ko tốt nhưng nhiều khi tài chính ko đủ để mua tất cả hàng bản quyền bác à , mình ko phản đối bác nhưng bác nói như vậy theo mình nghĩ là hơi nặng . Mình cũng ko ủng hộ cracks nhưng mình cũng có dùng cracks đôi khi hoàn cảnh nó bắt mình làm vậy chứ cũng ko muốn lắm đâu

bác có giận crack thì cũng ko nên nói vậy chứ bác , công nhận crack là ko tốt nhưng nhiều khi tài chính ko đủ để mua tất cả hàng bản quyền bác à , mình ko phản đối bác nhưng bác nói như vậy theo mình nghĩ là hơi nặng . Mình cũng ko ủng hộ cracks nhưng mình cũng có dùng cracks đôi khi hoàn cảnh nó bắt mình làm vậy chứ cũng ko muốn lắm đâu
Ko giận đâu, chỉ lẳng lặng đưa họ sang 1 nhóm bạn để dễ quản lý. Vì giao tiếp hàng trăm người qua yahoo. Ai biết ai là ai đâu, làm sao nhớ người này người kia. Chỉ phân nhóm để có cách hành xử phù hợp cũng như tạo sự ưu tiên trong giao dịch.

Cuộc sống nó ngặt nghèo lắm, rồi có lúc bạn sẽ thốt lên cuộc đời thật chó má. Tin tui đi. Hehe

P/s friend mình dân MMO chỉ chiếm chưa tới 5%. Mấy bạn xoắn lên làm gì

Taij sao phải đi thông não cho mấy kẻ tiếp tay, tiêu thụ tài sản do ăn cắp ăn trộm mà có.

Nói thiệt chứ friend nào ở trên friendlist của mình mà đi hỏi mấy cái đồ crack này thì mình khinh như con chó. Trước đây Yahoo list của mình có 2 nhóm bạn, giờ thêm 1 nhóm nữa đó là nhóm con chó. Mấy bạn này mình vẫn nói chuyện bình thường nhưng trong lòng khinh vô tận.
image.php
Bác cho em hỏi WINDOW bác đang đùng là chính hãng chứ ? Office bác đang dùng chính hãng luôn chứ ?

Theo litst friend thế kia thì chỉ có 3 người là phóng khoáng thôi, còn lại chủ yếu tham và bần, vậy ai friend của candylope chắc xác suất tham và bần hơi bị cao hehe

Theo litst friend thế kia thì chỉ có 3 người là phóng khoáng thôi, còn lại chủ yếu tham và bần, vậy ai friend của candylope chắc xác suất tham và bần hơi bị cao hehe
Đó là số người online mà bác. Cũng khá nhiều đấy. Đừng bi quan

thằng bán bản tool crack nào check cũng ra virus. Các pro thông não giúp minh với

con nào chứ con Skeeyah.A!bit thì xoá đi là vừa, chuyên dùng mở backdoor tải trojan về đấy thớt

Chữ Crack ở 4rum MMO giờ nhạy cảm lắm lần sau lập pic tránh từ này ra .Mấy ông coder nhìn mấy từ này ghét lắm đấy :D
P/S: đặt pic là Mấy Anh coder pro đẹp trai vào em hỏi chút :D Có khi người ta lao vào ầm ầm trả lời ấy chứ :D
Cài AV vào nó ko ăn thì dùng nó ăn thì next :p

image.php
Chắc nhà giàu, sài win bản quyền(chắc 7tr hay là có sẵn trong máy), office bản quyền (chắc cũng vài triệu), nó chung nguyên phần mềm chắc máy bác trên 20 củ. Nếu vậy mình nể bác giàu và có tinh thần tôn trong sản phẩm trí tệu. Còn nếu, mình nói nếu thôi nhé, bác có sử dụng cái nào mà k bản quyền thì thiệt so sánh bác vs chó tội con chó vì con chó nó cũng biết yêu thương đồng loại và k từ chối nó là chó

image.php
vấn đề bản quyền gì đó thì mình ko rõ cung ko binh luận gì, chỉ thấy cách thím lưu rất khoa học :D, đúng là trên này có người này người nọ binh thường nếu cần vẫn giải đáp thắc mắc, hỗ trợ binh thường, nhưng nói riêng về cá nhân thì sẽ thấy có người thoáng, người tính toán đủ loại :D, bản thân minh kinh doanh hơn 4 năm cung gặp rất nhiều nhưng nhớ được ai thì nhớ chứ ko biết lưu thế này như thím :eek:,lập trình có khác :D phải học tập thím thôi :eek:

vấn đề bản quyền gì đó thì mình ko rõ cung ko binh luận gì, chỉ thấy cách thím lưu rất khoa học :D, đúng là trên này có người này người nọ binh thường nếu cần vẫn giải đáp thắc mắc, hỗ trợ binh thường, nhưng nói riêng về cá nhân thì sẽ thấy có người thoáng, người tính toán đủ loại :D, bản thân minh kinh doanh hơn 4 năm cung gặp rất nhiều nhưng nhớ được ai thì nhớ chứ ko biết lưu thế này như thím :eek:,lập trình có khác :D phải học tập thím thôi :eek:
nói ai thì được nói tới yêu kẹo thì chắc chắn không được, mình mà đọc tới mấy đoạn reply mấy viên kẹo toàn là tự hào , xàm xàm , nói chẳng liên quan gì ngoài việc tâng bóc bản thân . Và chắc chắn mỏ kẹo không ngắn hơn nhóm người xài crack + tham bần . Thể loại người có cái mỏ thế đừng nói add Y/h nhìn cũng *** ttèm nhín

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week