Suggest Các pro Webmoney vào help em vụ này

TamNetzilux

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Tình hình là nhận tiền Euro từ 1 site , mà nó báo thế này

An incoming transaction to your purse for 1278.96 WME from WMID#152xxxxx ( mạn phép che ) has been rejected due to non-compliance with Clause 3.2 of the requirements for WME purse owners ( http://urla.ru/100e6n ).

In the absence of valid identification documents, a total limit of 2500 WME is set for the current calendar year on incoming transactions to all WME purses registered to your WebMoney Passport.

To remove the restriction, please upload a scan copy of the required (valid) identity documents to the WebMoney Passport website (https://passport.wmtransfer.com ).

Kind Regards, WME Guarantor.

ai rành vụ này help em với

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Theo điều 3.2 trong TOS của WM như sau:
3.2. If the total deposits made to WME purses exceed 2500 WME during one calendar year, it is necessary to submit the following documents:
- A valid national passport or other ID document.
- Proof of residential address, e.g. bank statement or utility bill, no older than 3 months. (mobile telephone bills will not be accepted)

Dịch đại loại: nếu bạn nhận trên 2500 EURO /1 năm thì bạn cần phải cung cấp các thông tin sau cho WM: CMND hoặc hộ chiếu. Sao kê BANK của bạn (ten phải trùng info trên WMID)

Hướng giải quyết của bạn như sau:
1. Cầm CMND ra tiệm ảnh SCAN 2 mặt, scan màu.
2. Vào: https://passport.wmtransfer.com/ -> đăng nhập tài khoản và vào phần upload document, bạn upload 2 mặt CMND lên, sau đó chờ 24 ~48h nó duyệt, sau khi duyệt sẽ có thông báo, bạn sẽ nhận đc tiền nhiều hơn, ko bị limit nữa.

Cảm ơn a ,nhưng đây là lần đầu e nhận 1k2 euro , chưa chạm mốc 2k5 của nó mà sao nó vẩn ko cho == , với lại pport em la formal gỉ đó , theo tos là gioi hạn nhận euro 1 ngay bao nhiêu thì phải

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
Cảm ơn a ,nhưng đây là lần đầu e nhận 1k2 euro , chưa chạm mốc 2k5 của nó mà sao nó vẩn ko cho == , với lại pport em la formal gỉ đó , theo tos là gioi hạn nhận euro 1 ngay bao nhiêu thì phải
chắc giới hạn ngày, nâng cấp lên classic chưa bác ? :D

e lên classic winpro gì đó rồi ạ , e thấy có 1 bài gi giới hạn nhận hay chuyển tiền gì có của từng passport , của em là formel đã ver sdt là nhận 400 eu một ngày , 1 tuần là 1k1 và 1 tháng là 2k2 , ko biết có liên quan gì đến vụ này ko :( , chứ theo tos 3.2 của nó thì nhận 2k5 1 năm , mà trong khi đây là lần đầu nhận 1k2

đọc rồi bro ạ , đó là giới hạn cho tài khoản passport mà xài mini stardard gì đó , dòng sau nó có để là muốn bỏ giới hạn thì nâng tài khoảng lên classic winpro , mà e thì nâng rồi

e lên classic winpro gì đó rồi ạ , e thấy có 1 bài gi giới hạn nhận hay chuyển tiền gì có của từng passport , của em là formel đã ver sdt là nhận 400 eu một ngày , 1 tuần là 1k1 và 1 tháng là 2k2 , ko biết có liên quan gì đến vụ này ko :( , chứ theo tos 3.2 của nó thì nhận 2k5 1 năm , mà trong khi đây là lần đầu nhận 1k2
1. Bạn cần upload CMND lên chờ nó xác thực. 24~ 48h
2. Bạn cần Active thành công Winpro (khi đăng nhập WMID vào Winpro trên máy thì con dế phải sáng và nó có chữ ONLINE ở góc dưới cùng bên trái của cái WINPRO đó).

Chưa làm 2 cái này thì còn ăn mít :v

dà , cái 2 thì em làm rồi , tại e dùng classic winpro nào giờ mà , còn cái 1 thì e chưa làm , tại thấy nó gi giới hạn nhận 2k5 euro trong 1 năm , nên em thắc mắc là lần đầu tiên e nhận 1k2 , chưa có vượt mức mà nó ko cho e nhận
với lại e thắc mắc là có phải passport fomal , xài classic winpro thì bao nhiêu tiền nhận cũng được không nhĩ ? , tối qa có bro inbox em bảo phải up personal nó mới cho nhận nhiều tiền

ktvgroup

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Follow me on Facebook
Tình hình là nhận tiền Euro từ 1 site , mà nó báo thế này

An incoming transaction to your purse for 1278.96 WME from WMID#152xxxxx ( mạn phép che ) has been rejected due to non-compliance with Clause 3.2 of the requirements for WME purse owners ( http://urla.ru/100e6n ).

In the absence of valid identification documents, a total limit of 2500 WME is set for the current calendar year on incoming transactions to all WME purses registered to your WebMoney Passport.

To remove the restriction, please upload a scan copy of the required (valid) identity documents to the WebMoney Passport website (https://passport.wmtransfer.com ).

Kind Regards, WME Guarantor.

ai rành vụ này help em với

Của bạn mới nhận được 420 limit day thôi,phải up xác thực person đã nhé, mà thí chủ chơi gì nhận nhiều wme hay vậy:D

cái 1 là e xài winpro classic từ lâu r
còn cái 2 cho e hỏi là up ở đây phải ko ?

vào list thì thấy vầy

nó vừa duyệt luôn rồi , a xuân cho e hỏi là vậy nhận euro bao nhiêu cũng ok nhĩ ? e thấy có 1 cái bảng đề daily nhận 420 euro gì gì đó

ko biết có bị ko nhĩ

nó vừa duyệt luôn rồi , a xuân cho e hỏi là vậy nhận euro bao nhiêu cũng ok nhĩ ? e thấy có 1 cái bảng đề daily nhận 420 euro gì gì đó

ko biết có bị ko nhĩ

Cái này dành cho MINI keeper thôi, bạn active WinPro rồi nhận thoải mái ko giới hạn đâu. Khi nào 1 tháng nhận tầm 300k EURO mới cần nâng cấp Passport lên service passport cho oách :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week