Help các pro xem giúp mình các site này nhé..........

rocket

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
armada-traders.com
modernearning.com
valentineprofit.com
sao mình thấy toàn là cùi cùi sao đó nhỉ.xin các pro cho ý kiến
giống như site valentine nè.chắc nó định scam ngay ngày này wa.hihi

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
armada-traders.com
modernearning.com
valentineprofit.com

mấy site bạn đưa toàn là site ngắn ngày, thấy ít đầu tư quảng cáo, chỉ có mỗi thằng armada-traders thì có treo banner trên mấy site monitor

mình ko chơi mấy site kiểu này nên ko biết đầu tư thế nào với mấy site này, có thể scam bất kỳ lúc nào

nếu có dep thì mình dep armada-traders.com, kế đến là modernearning.com ( nhưng $1-2 là cùng, nếu có lời cũng chả bao nhiêu nên cũng ko dep đâu :D)

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,344
MR
0.899
$101.79
Follow me on Facebook
armada-traders.com
modernearning.com
valentineprofit.com
Armada-traders.com có thể sống vài ngày
2 thằng dưới thì tốt nhất đừng chơi

goodluck

Senior
Reactions
73
MR
0.119
Cho shop hết:( ko nên đầu tư vào thằng mấy thằng này nữa tỷ lệ tử ẹo khá cao vì đang trong thời gian nguy hiểm
https://fxtrust.biz
Ngày 11g30 đêm ngày 12-02 vừa đầu tư vào nó 20$:binhsua135: mong sao nó sống qua ngày rồi té:P

nstuan

Junior
Reactions
80
MR
0.004
thằng armada-traders đừng nên chơi nhé 1 thằng admin của nó là admin của primetime-investing đó, 1 đồng chí ở moneymakergroup chụp đc cái site này lúc vừa ra lò nó bê nguyên si mấy câu giới thiệu của primetime-investing vào
ảnh nó đây này, độ xác thực của ảnh thế nào thì mình k rõ nhưng mà cứ nên thận trọng

ảnh lấy từ MMG

Last edited by a moderator:
hình như lúc này có những site ngắn ngày mới ra, cũng ra vẻ đầu tư ssl ( coi lại thì cùi, hoặc tái sử dụng hay sao ấy), nhưng mua rất ít banner, người ta thấy vậy dep mạnh vào, cuối cùng scam rất sớm.

Riêng mình thì đang lạng qua mấy site dài ngày 1 xíu :D, đuối với mấy thằng ngắn ngày quá, ăn 5 site, bị scam 1 site vẫn lỗ như thường. :binhsua136:

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:46 PM ----------

cái hình đó nếu muốn nó vẫn fake được

cũng có thể thằng armanda copy qua, tụi admin này lo scam ko hà, chả có chăm lo gì cho site đâu, coi được được xíu là lên hàng.

Site cực ngắn này chỉ làm ra để scam thôi, mần ăn gì mà 1 ngày có lời dữ vậy :binhsua129:

freeonelove

Senior
Reactions
205
MR
0.005
sao vô không được fxtrust.biz nhỉ...

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:14 AM ----------

thấy tình hình dạo này scam ghê nhỉ...mấy site càng % thấp tỉ lệ scam có vẻ ít hơn nhỉ

sao vô không được fxtrust.biz nhỉ...

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:14 AM ----------

thấy tình hình dạo này scam ghê nhỉ...mấy site càng % thấp tỉ lệ scam có vẻ ít hơn nhỉ
Vẫn zo bình thường mà?:( đã nhận tiền RCB giờ đang mong đến giờ :(

macham

Junior
Reactions
39
MR
0.002
Follow me on Facebook
site ngắn ngày - lựa cái nào pro ngon nhất chơi 1 2 ngày rút sạch
còn lại lập chục cái acc vào hút rcb các trang monitor, làm vài monitor mỗi cái 2 3 acc:binhsua146:

2 thằng này ko chơi, thằng còn lại đến ngày hôm nay vẫn chơi đc, chơi 1 lần rồi nghỉ nhé

ố yè, mới dep lúc sáng, :binhsua141:

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

site ngắn ngày - lựa cái nào pro ngon nhất chơi 1 2 ngày rút sạch
còn lại lập chục cái acc vào hút rcb các trang monitor, làm vài monitor mỗi cái 2 3 acc:binhsua146:

nhưng cần gì phải vài monitor vậy bạn, quất 1 monitor RCB cao nhất thôi cũng được mà.

Bộ sợ nó scam RCB hay sao vậy bạn ?

share kinh nghiệm với :binhsua136:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week