Help các pro xem giúp mình các site này nhé..........

macham

Junior
Reactions
39
MR
0.002
Follow me on Facebook
nhưng cần gì phải vài monitor vậy bạn, quất 1 monitor RCB cao nhất thôi cũng được mà.

Bộ sợ nó scam RCB hay sao vậy bạn ?

share kinh nghiệm với :binhsua136:
Vì đã gọi là hút máu thì phải lập n` acc vào, cho n` monitor vào, monitor lớn uy tín cũng nhiều lắm bạn. Cập nhập tình hình của nó ở khu scam talkgold sẽ biết, vd mình hay ăn nhất ở trang angel-monitor (tầm 1-2 chục $/tuần). RCB thông dụng cho 10$ là 1.5~2$/acc cứ thế nhân lên từng monitor từng ac... Mình cũng có chơi ptc nữa nên acc cũng có thể gọi là dư dả, tha hồ mà:binhsua144:

Hyip là trò mà tới 99% người mất và chỉ có 1% ng` dc lợi. Giờ hầu như ít có admin nào lấy tiền đầu tư này nọ, toàn lấy người sau trả trước theo kim tự tháp cả. Ko phải admin hay monitor, chỉ solo đánh lẻ n` trang h may ra chỉ hòa vốn, cái nọ bù kia, còn phải bù đầu theo dõi phân tích hằng ngày, huống chi chơi ít trang càng chết ác. Nói chung cái này 2 bên cùng lợi, monitor lấy tiền admin trả rcb để qua đó thu đầu tư bự duy trì lâu hơn, còn mình ké vào:binhsua144:

Last edited by a moderator:

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
Vì đã gọi là hút máu thì phải lập n` acc vào, cho n` monitor vào, monitor lớn uy tín cũng nhiều lắm bạn. Cập nhập tình hình của nó ở khu scam talkgold sẽ biết, vd mình hay ăn nhất ở trang angel-monitor (tầm 1-2 chục $/tuần). RCB thông dụng cho 10$ là 1.5~2$/acc cứ thế nhân lên từng monitor từng ac... Mình cũng có chơi ptc nữa nên acc cũng có thể gọi là dư dả, tha hồ mà:binhsua144:

Hyip là trò mà tới 99% người mất và chỉ có 1% ng` dc lợi. Giờ hầu như ít có admin nào lấy tiền đầu tư này nọ, toàn lấy người sau trả trước theo kim tự tháp cả. Ko phải admin hay monitor, chỉ solo đánh lẻ n` trang h may ra chỉ hòa vốn, cái nọ bù kia, còn phải bù đầu theo dõi phân tích hằng ngày, huống chi chơi ít trang càng chết ác. Nói chung cái này 2 bên cùng lợi, monitor lấy tiền admin trả rcb để qua đó thu đầu tư bự duy trì lâu hơn, còn mình ké vào:binhsua144:

hì, ý mình hỏi thế này, VD mình chơi 10 acc ở 1 site HYIP nọ, tại sao mình ko reg 10acc đó theo 1 monitor trả RCB cao nhất thôi ?

trường hợp có nhiều monitor trả RCB cao ngang nhau ko tính nhé, giả sử 2 monitor có RCB cao nhất là $2 và $1.8, thế thì đập 10 acc vào thằng trả $2 có phải lợi hơn ko ?

hay bạn có những lý do nào khác mà ko làm vậy ? cho mình biết với

rocket

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
hì, ý mình hỏi thế này, VD mình chơi 10 acc ở 1 site HYIP nọ, tại sao mình ko reg 10acc đó theo 1 monitor trả RCB cao nhất thôi ?

trường hợp có nhiều monitor trả RCB cao ngang nhau ko tính nhé, giả sử 2 monitor có RCB cao nhất là $2 và $1.8, thế thì đập 10 acc vào thằng trả $2 có phải lợi hơn ko ?

2 bạn cho mình hỏi chút.k lẻ tạo account mà mình k dep cũng nhận dc rcb ah.cứ spam acc vào là nó rcb cho mình ha.nghe vô lý quá.có cần chờ thời điểm site hyip gần scam k hay cụ thể như thế nào zay.tiết lộ mình biết với

2 bạn cho mình hỏi chút.k lẻ tạo account mà mình k dep cũng nhận dc rcb ah.cứ spam acc vào là nó rcb cho mình ha.nghe vô lý quá.có cần chờ thời điểm site hyip gần scam k hay cụ thể như thế nào zay.tiết lộ mình biết với

làm gì có chuyện reg rồi ăn RCB, reg rồi dep vào mới có

ăn RCB ở đây là thế này :
Thường thì reg khoảng $10 thì RCB có tỷ lệ cao nhất
VD : dep $10 => RCB $2, dep $20 =>RCB $2.5

do đó, nếu 1 acc dep $20 thì RCB ăn $2.5 + lãi ở site khoảng $1.2 (VD 106%/ngày) => lời $3.7
=> tạo 2 acc, mỗi acc dep $10, ăn RCB 2 x $2 + lãi ở site 2 x $0.6 => lời $5.2

ngon hơn

ah bạn thích 10 cái đập 1 site cũng dc (fake thêm ip cho an toàn nha), cái này mình phòng xa thôi. Mình thì hay rải rác, vì trang rcb càng cao thì nó trả càng lâu (có khi 2~3 ngày), trang ít hơn chút nhưng trả sau vài h, bạn muốn có vốn nhanh đập tiếp nhanh thì chọn nó, đây cũng là để cho dự đoán số ngày live của trang hyip đang dc hút:binhsua144:

ah bạn thích 10 cái đập 1 site cũng dc (fake thêm ip cho an toàn nha), cái này mình phòng xa thôi. Mình thì hay rải rác, vì trang rcb càng cao thì nó trả càng lâu (có khi 2~3 ngày), trang ít hơn chút nhưng trả sau vài h, bạn muốn có vốn nhanh đập tiếp nhanh thì chọn nó, đây cũng là để cho dự đoán số ngày live của trang hyip đang dc hút:binhsua144:

vẫn chưa thông chỗ màu đỏ, bạn chỉ giùm mình luôn nha, sao biết nó live bao lâu vậy bạn ?

Cái này ko biết nữa chứ mọi người chỉ gọi là "linh cảm" thôi bạn ah, chơi n` trang rồi thì khi đến trang này sẽ có cái gì đó nhay nháy bảo khoan ko nên chơi/chơi thì tạm xxx ngày, mặc dù mình check, phân tích xong thấy xịn pro ok thế mà, sao phải xoắn...:))
Ban đầu mình cũng hay hỏi đàn anh thì biết chút tr chứ vẫn ko hiểu tại sao họ biết vậy, còn h thì cam gần như rất rất ít:binhsua163:

goodluck

Senior
Reactions
73
MR
0.119

cho mình hỏi cần mấy tài khoản LR thế bạn?:(chả lẽ 1-2 tk mà 10 acc

vụ này mình cũng ko biết, chắc phải nhiều tài khoản,
mình hiểu nó hoạt động như thế thôi, chứ mình giờ dep $10 còn lo scam huống chi dep $20.
mình cũng newbie

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

vậy mình cứ tưởng cái j khác chứ

cái khác là cái gì ? :binhsua144:
ko dễ ăn thế đâu bạn :binhsua136:,
ko có chích choát gì với tụi HYIP được đâu, tự ref ăn ít hơn RCB của monitor

làm gì có chuyện reg rồi ăn RCB, reg rồi dep vào mới có

ăn RCB ở đây là thế này :
Thường thì reg khoảng $10 thì RCB có tỷ lệ cao nhất
VD : dep $10 => RCB $2, dep $20 =>RCB $2.5

do đó, nếu 1 acc dep $20 thì RCB ăn $2.5 + lãi ở site khoảng $1.2 (VD 106%/ngày) => lời $3.7
=> tạo 2 acc, mỗi acc dep $10, ăn RCB 2 x $2 + lãi ở site 2 x $0.6 => lời $5.2

ngon hơn

Yeah! Đây chính là 1 pro hyip :D.
Dĩ nhiên đầu tư kiểu đó cũng có nghĩa là nguy hiểm nhân 2 đó nha. Hãy chấp nhận số tiền mình có thể mất thôi :). Cũng ví dụ trên thì bạn phải chấp nhận mất 20$ thì hẵng làm 2 acc rồi chiến theo monitor ăn RCB. Chứ cả nhà cả cửa có 20$ mà chỉ dám dep 1 nửa thì thôi nhé. Không mất lại kêu :)).

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

Mỗi tk 1 acc LR bạn à. Bản thân site hyip nó không cho 2 acc chung LR đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week