Các site Auto exchange đâu hết rồi nhỉ ?

vnReturn

Pre-verified
Reactions
179
MR
0.000
Chat with me via Skype
các bác cho mình hỏi, sao mà các site auto exchange đều ra đi 1 loạt vậy nhỉ ?
biết là từ vụ LR, nhưng bây giờ vẫn có thể exchange PM và wmz mà.
sao lại thế nhỉ ?

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
nếu k có site nào chịu ex thì ex trực tiếp qua nick uy tín ở 4rum.

nếu k được nốt thì dùng pm, wmz qua site nước ngoài ex sang paypal (cẩn thận ăn mít). rồi từ paypal withdraw về bank. loằng ngoằng quá nhỉ. nhưng làm cách này lại được thêm tiền lời do ex qua paypal :))

Reactions
105
MR
0.000
nếu k có site nào chịu ex thì ex trực tiếp qua nick uy tín ở 4rum.

nếu k được nốt thì dùng pm, wmz qua site nước ngoài ex sang paypal (cẩn thận ăn mít). rồi từ paypal withdraw về bank. loằng ngoằng quá nhỉ. nhưng làm cách này lại được thêm tiền lời do ex qua paypal :))

lời cái loằn .... nc ko bít suy nghĩ à ....

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Theo mình nghĩ vì bây giờ tự động rất nguy hiểm, dễ bị cho là rửa tiền. Các trang trao đổi nhỏ lẻ bằng tay như mình thì vẫn hoạt động , tuy số vốn không có nhiều để anh em exchangerqd.vn

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Theo mình nghĩ vì bây giờ tự động rất nguy hiểm, dễ bị cho là rửa tiền. Các trang trao đổi nhỏ lẻ bằng tay như mình thì vẫn hoạt động , tuy số vốn không có nhiều để anh em exchangerqd.vn

site của bác thêm tính năng chuyển tiền dành cho ví wmz mini giống như trang http://www.exchange24h.vn/ thì tốt quá .
hazz ! mình có vốn mà ,hem thích làm ex :binhsua37:

Last edited by a moderator:

cucuong

Hero
Reactions
457
MR
0.424
Chat with me via Skype
mọi người nên chú ý, trong thời buổi loạn lạc, nên cảnh giác cao độ :binhsua50:

Do ngân hàng không cung cấp AIP nên không thể giao dịch được tự động do biến động của LR , vì vậy giờ phải trao đổi bằng tay. Các bạn không cần hoang mang rùi các trang sẽ hoạt động lại nhưng sẽ không tự động đâu nhé

- - - Updated - - -

Do ngân hàng không cung cấp AIP nên không thể giao dịch được tự động do biến động của LR , vì vậy giờ phải trao đổi bằng tay. Các bạn không cần hoang mang rùi các trang sẽ hoạt động lại nhưng sẽ không tự động đâu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week