Help Các Site Bonus LR every day cho các bạn

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009

Hôm Nay Toihoclamgiau.com xin giới thiệu đến bạn đọc 1 số site get lr miễn phí hàng ngày từ 0.02$ đến 0.1$ cho các bạn rãnh rỗi tha hồ get nhé :))
Nhận bonus 0.02 đến 0.03$ LR : Luckunluck
Nhận bonus 0.1$ LR mỗi 10 phút : Danhlode
Nhận bonus 0.05$ LR : GetLR
Nhận bonus 0.02 LR mỗi 20 phút : 5voucher
Nhận bonus 0.1LR khi đăng kí và 0.1$ mỗi 10 phút : md5games
Và còn nhiều site khác nữa Tôi Học Làm Giàu Sẽ cập nhật thêm sau... chúc các bạn thanh công !!!

Hướng dẫn sơ sơ tí thớt
Cái này reg acc đc bonus LR rồi payout về hả????

Chơi free thì ko ăn thua đâu các bác ợ
E ngồi dky xin bonus cả tiếng, cứ 10' dky lại 1 round,mãi mới trúng, tưởng trút đc tiền về LR luôn, ai dè
Nó đòi min pay 1$, mãi mới trúng đc 0.1, biết đến khi nào mới đủ min nếu ko chơi game mất phí của nó

Số tiền bạn muốn rút, tối thiểu là $1 và tối đa là số tiền trong tài khoản của bạn. Nếu bạn tìm cách hack dưới bất kỳ hình thức nào thì bạn sẽ bị khóa vĩnh viễn.
Phí rút tiền là 1.5% với yêu cầu rút nhỏ hơn $100 và 1% với yêu cầu rút từ $100 trở lên

Chơi free thì ko ăn thua đâu các bác ợ
E ngồi dky xin bonus cả tiếng, cứ 10' dky lại 1 round,mãi mới trúng, tưởng trút đc tiền về LR luôn, ai dè
Nó đòi min pay 1$, mãi mới trúng đc 0.1, biết đến khi nào mới đủ min nếu ko chơi game mất phí của nó

Số tiền bạn muốn rút, tối thiểu là $1 và tối đa là số tiền trong tài khoản của bạn. Nếu bạn tìm cách hack dưới bất kỳ hình thức nào thì bạn sẽ bị khóa vĩnh viễn.
Phí rút tiền là 1.5% với yêu cầu rút nhỏ hơn $100 và 1% với yêu cầu rút từ $100 trở lên
chẳng lẽ bác không biết nạp 1$ vào để lấy 1.1$ LR về :)) nó ko ban đâu mà sợ

17:20lynguyenorg, babykute, nh0xlemvt, acer, tinhyeu, vietrang22, datmasuto1, 286, khoakhanhkxbabykute

Mới ref acc may mắn được 1 phát quất con lô luôn xem sao :binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week