CÁC SITE LÀM OFFER VÀ SURVEY TỐT NHẤT KIẾM NHẸ NHÀNG 5-10$ MỖI NGÀY

Vừa ăn 1 em yuno bên rewardingways 1.29$ - của skim hỏi về sản phầm dinh dưỡng cho người già. Các bạn chọn các loại sản phẩm họ ghi ra nhé có cả sản phẩm dinh dưỡng cho người già. Sau họ hỏi là mua cho ai thì nói mua cho người thân như bố mẹ ấy và bao tuổi, ghi già 1 chút nhé như 70t. Sau nó đưa ra các loại sữa cho người già như ensure gold chẳng hạn, bạn cho đúng loại sữa cho người già nhé. Cần thì vào google search. Nhớ đúng loại sữa đã chọn đó. Sau nó hỏi bạn không bao giờ cân nhắc mua sữa, bạn xem các sữa đó có phải cho người già ko như mình tất cả sữa họ liệt kê đều là người già cả nên mình chọn cân nhắc mua tất cả các sữa đó. bla bla bla các loại đến mục mua hàng thì trc bạn chọn sữa nào thì sau cứ chọn sữa đó, có 13 lần đi mua sữa chọn đúng loại sữa bạn đã chọn trước ấy các câu sau làm bình thường. Là ăn thôi nhé.

View attachment 202440
Bác ơi etsy việt new không kèm bank e đang sale xxx, lấy nhiều có fix thêm nha bác

giờ còn con nào ngon nhỉ Bác thớt

Cả 4 site anh em nó đều chặn việt nam. Như lần trc 1 thời gian nó lại mở, lần này ko biết ntn.
uh , đang kẹt 40$ chưa rút mỗi site 12-14 $ , chán ghê , thằng lootup thì trừ tiền vô cớ ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week