Spotlight Các sub và newbie vào đây hợp tác với nhau !

Mình cũng muốn tham gia, cần tìm sub nào nhiệt tình chỉ dạy một chút :D mới tập làm off sign up thời gian rảnh rỗi cả ngày 12 tiếng/ngày thanks

Hay quá, mình là newbie, nên chưa biết gì nhiều, toàn phải tự học hỏi thêm thui.

Có tự làm 1 số trang nhưng toàn tự mò mẫm 1 mình, sub nào cần tuyển cho mình tham gia với nhé.

mail: [email protected]
YH: rain_bubble_88

Xin giúp đỡ

E muốn làm offer nhưng chưa biết gì. Thậm chí chưa bằng newbie. E có đọc hướng dẫn trên 4rum nhưng đang tắc ở đoạn face íp vì ko biết kiếm sock ở đâu để fake thử. E khá chăm chỉ, đang là hè nên onl thoải mái. Có tinh thần học hỏi.

Bác nào hảo tâm giúp đỡ xin pm yh: [email protected]
Yh bựa các bác đừng chấp

mình đã tìm hiểu cơ bản về offer và rất cần thêm người hướng dẫn 1 vài bước để bắt đầu, mình xin cảm ơn trước nếu có ai thu nhận mình làm đệ tử ^^

Thanks bạn đã tạo 1 chỗ cho newbie vào tập trung cho nó dễ, khỏi bị loãng hehe :binhsua50:

Cần sub & admin uy tín site PTP !!!!

Hiện mình đang thử làm PTP . Bước đầu min 1k point/day. Sub & admin nào có nhu cầu tuyển thì pm mình nc nhé . Mình mong muốn làm ăn hợp tác lâu dài nên cần S uy tín. Ai có thành ý thì pm mình YH! huong_yhoryt_04.
Thanks !

Hi nguyentam!
Bạn có Pm cho mình rồi à? lâu ngày rồi mình bận hướng dẫn cho những newbie nên k vào lại chỗ này. Nếu bạn thực sự muốn làm thì pm lại cho mình nhé...
@ newbie: Những anh em nào đã đc mình hướng dẫn và đang làm tốt thì để lại vài lời cho mems mới họ biết mà tham gia nhé! Những ai đang có ý định scam xin " tiễn khách"...
Thanks all... chúc các bạn làm việc hiệu quả!
anh ơi hướng dẫn e với, e là newbie nè,các ad bjo lười hd quá, nên newbie mãi mãi la newbie

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week