Các Super Scammer giờ này đang ở đâu ??????

tuan99452

Hero
Reactions
528
MR
0.423
em có câu chuyện kể cho các bác nghe: có 1 anh chàng kia, anh đi qua hàn xẻng sống, nhưng bản thân anh chẳng có tài cán j nên anh chẳng làm được gì, chỉ có 1 tài lẽ, à mà phải nói là 1 đức tính vĩ đại của người việt nam đó là ăn trộm vặt, nhận thấy nước sở tại mọi người sống hòa đồng và bình yên quá, của cải thì để mọi nơi mà k sợ mất, thế nên anh ta dùng tài trộm vặt của mình để kiếm sống đất khách quê người, công việc của anh là ăn trộm dây điện :3, hằng ngày, a ngủ, tối đến lợi dụng sơ hở, anh cắt dây điện, dây mạng... đốt lấy đồng bán ve chai thôi, cứ thế ngày tháng trôi qua anh ta cũng có được chút vốn kha khá dành dụm. cũng không thể làm mãi được, rồi đến 1 ngày anh ta cũng bị bắt, rồi bị tù, sau thời gian đi tù ra, anh ta dùng chính số tiền anh dành dụm được đó, đi qua nga ngố mua máy móc, mở xưởng may mặc và trở thành 1 danh nhân thành đạt, làm ăn chân chính.

em nghĩ chắc mấy tên scamer 1 thời, ngocatin, nhokaclay, Magic Kaitokid.... chắc giờ cũng bay cao và bay xa rồi... nhìu vụ scamer thấy rộ lên, rồi cũng tắt ... :confused:

danh nhân :D

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Mình chỉ nể thằng @uytinlaclgt thôi, nó mới là cao thủ của cao thủ, scam xong đi tu luôn, ngon lành cành đào, hình như nó tên Phú, biệt danh Phú mập đúng không @YouAndIVN, chắc mày còn nhớ nó

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình khâm phục Võ Thị Huệ Thôi tính đi tính lại mấy chục vụ mình nghĩ ko dưới 30 mà vẫn ko sao :D

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.690
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình chỉ nể thằng @uytinlaclgt thôi, nó mới là cao thủ của cao thủ, scam xong đi tu luôn, ngon lành cành đào, hình như nó tên Phú, biệt danh Phú mập đúng không @YouAndIVN, chắc mày còn nhớ nó

chắc vậy đó :rolleyes:

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Hâm mộ nhất là anh @uytinlagi, từ ngày vào BQT lục lại những thread BQT cũ, hiểu thêm đc về con người có trình độ scam vĩ đại này, thêm nữa vào đc profile anh, lục post anh đọc lại những lời anh ấy lập luận và tuyên truyền đạo đức cảm thấy muôn phần nể phục, sao mà anh ấy diễn giỏi đến thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Rồi lần lần mò ra đc nick mới của anh luôn bằng kiểu giao tiếp và nói chuyện cả cách viết 1 số từ, biết acc nhưng chưa đủ bằng chứng khẳng định nên đành im lặng, cái này ai cũng biết luôn rồi. Cảm thấy đáng tiếc chưa có duyên, có dịp gặp anh để xin chữ ký và tặng anh cái guốc vào mặt. :oops::oops::oops:

@uytinlagi, em biết anh vẫn đọc đc những dòng này xin anh làm ơn đừng đi dạy đời nữa nhé nghe mắc cười và mắc ói lắm lắm đấy, nếu cảm thấy cần chỉ trích hay chửi ai đó để cho khuây khỏa nỗi lòng thì ngồi nhà đóng cửa, soi gương tự chửi là đc mà :(:(:(

Last edited:

kietchi2003

Senior
Reactions
208
MR
1.054
Chat with me via Skype
mình thì chỉ biết mỗi mụ già haphuong2601. Ngày đầu ngây ngô chập chửng bắt đầu kiếm tiền onnline không biết khái niệm 2 chữ banned và scammer là gì. Chính mụ ta đã cho mình bài học đầu đời trên con đường mmo. Ban đầu là giúp đỡ tận tình, hỏi gì trả lời đó, kể cả những điều ko hỏi cũng nói lun, và cũng ân cần khuyên bảo là "scammer online nhiều lắm cẩn thận nha em". Sau 1-2 tuần chân tình chỉ bảo thì mượn tiền bảo mua admin qlink 2 chị em gõ chung , nghĩ cũng nợ cái tình cái nghĩa nên cho mượn thế là học được bài học đầu đời mmo.

mình thì chỉ biết mỗi mụ già haphuong2601. Ngày đầu ngây ngô chập chửng bắt đầu kiếm tiền onnline không biết khái niệm 2 chữ banned và scammer là gì. Chính mụ ta đã cho mình bài học đầu đời trên con đường mmo. Ban đầu là giúp đỡ tận tình, hỏi gì trả lời đó, kể cả những điều ko hỏi cũng nói lun, và cũng ân cần khuyên bảo là "scammer online nhiều lắm cẩn thận nha em". Sau 1-2 tuần chân tình chỉ bảo thì mượn tiền bảo mua admin qlink 2 chị em gõ chung , nghĩ cũng nợ cái tình cái nghĩa nên cho mượn thế là học được bài học đầu đời mmo.
Ra cũng tính toán dzữ.. người ta dạy dỗ bấy lâu thì không công cũng cáng mà lại... pó tay...:oops:

Ra cũng tính toán dzữ.. người ta dạy dỗ bấy lâu thì không công cũng cáng mà lại... pó tay...:oops:

ko phải đâu cậu. giúp đỡ là có mưu đồ chứ không phải là ý tốt , do thời điểm đó cái nick haphuong bị banned rồi, do mình mới làm nên nhìn nick banned ko biết banned là gì nên mới add nick chat thôi, chứ trước đó mụ đã tuyển mem gõ qlink rồi qụit tiền của mem ko trả rồi.

Mình thì không thích vậy, thà rằng thoả thuận từ đầu học trả tiền chứ có vay có trả cậu ah

Fay

Hero
Reactions
621
MR
2.648
đó giờ mua bán gì mình cũng toàn đưa tiền với hàng trước. nhưng chưa bị cam. trừ lần mua tiền game bị lừa hết 20k card :))

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
vẫn cay vụ thằng magickaitokid :confused::confused::confused:

mà VN scam nhỏ lẻ, ko bằng nước ngoài đâu :oops::oops: ăn cam nước ngoài mấy chục củ :( ăn xong còn éo có chỗ mà report :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week