Ask Các thánh chơi Tool free vào giúp

Anh lại xạo :D Có dàn mem khủng, suốt ngày phải nghe dt + teamview mà bảo lang thang. Em đang chạy net 1 lead 1,5-2$ anh chạy hem :D
á đù biết có mem lun ghê bây :D
bạn chơi nét nào có gì anh em ta cùng giao lưu tiện tiện tối tối ta lại giao thông :D :D

Nếu anh ở đâu đó Miền tây thì thông ngay và luôn ạ :D
tiếc quá minh lại ở miền bắc mất rồi :(
thôi hữu duyên thiên lý năng tương ngộ - vô duyên đối diện thấy thông liền :D mong là có ngày anh em ta có dịp thông nhau phát nhẩy :D

Tóm tắt cái lỗi của chủ thớt : mở bluestacks lên , vào Xposed -> Modules -> Bỏ dấu tick Xchanger đi , restart blue là đc , bọn host VN làm ăn như con chim nên bị sập hết , ae đang dùng xchanger thông cảm

thôi hữu duyên thiên lý năng tương ngộ - vô duyên đối diện thấy thông liền :D mong là có ngày anh em ta có dịp thông nhau phát nhẩy :D
bác ở đâu miền bắc vậy
bác cho em theo với . cầm tay em sang biên giới :p

Tóm tắt cái lỗi của chủ thớt : mở bluestacks lên , vào Xposed -> Modules -> Bỏ dấu tick Xchanger đi , restart blue là đc , bọn host VN làm ăn như con chim nên bị sập hết , ae đang dùng xchanger thông cảm
Tks pro mình đã thành công :D
Jo ơi cho mình hỏi Tapjoy là app kiểm tra thông số máy hả cậu
có phải Tapjoy Device ID Tool ko :p
đúng r bác

Thế à bác cho em cái skype đi, nói vậy chứ em cũng đâu ở miền tây :D
2 bác có ai tuyển mem ko :D
Mình toàn net tháng nên chuyện tuyển mem nó xa vời lắm

Lai :D

Bạn SiNo cho mình hỏi có tool free nào chane đc Androi serial không? .Bạn giúp mình với ,thanks :)

Bạn SiNo cho mình hỏi có tool free nào chane đc Androi serial không? .Bạn giúp mình với ,thanks :)
mình củng ko rành tools lắm , chỉ biết tinsoft , akchange , xchanger change đc serial , còn tools free trên thị trường thì ko cái nào change đc serial blue 9 :D , blue 8 thì có 1 bản blue mod sẵn , chỉ cần change guild là serial change theo

Tool free nè chiến ko :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week