Các thớt tư vấn giùm về net

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có 1 site mới up lên host xong, Site contest 100%, domain và host mua ở godaddy hẳn hoi,
Trước hết mình dự định úp cho em nó 50k phút ở hitleap trước.
Nên các bác tư vấn cho em cái net nào nó cho treo banner và chấp nhạn hitleap với
Thứ 2 nữa là mình chỉ seo 50k đến 100k trên hitleap thôi, sau này sẽ hoàn toàn là view thật, thế khi chưa chiến đc GA thì nên chơi net nào có tỷ lệ cao cao chút ạ. Nội dung contest và view thật 100% nhé.
các bác tư vấn cho em với....
Thank các thím....

Mình có 1 site mới up lên host xong, Site contest 100%, domain và host mua ở godaddy hẳn hoi,
Trước hết mình dự định úp cho em nó 50k phút ở hitleap trước.
Nên các bác tư vấn cho em cái net nào nó cho treo banner và chấp nhạn hitleap với
Thứ 2 nữa là mình chỉ seo 50k đến 100k trên hitleap thôi, sau này sẽ hoàn toàn là view thật, thế khi chưa chiến đc GA thì nên chơi net nào có tỷ lệ cao cao chút ạ. Nội dung contest và view thật 100% nhé.
các bác tư vấn cho em với....
Thank các thím....

Bao giờ có view thật rồi tính chứ 50k hitleap thì được bao nhiêu xu đâu

Bao giờ có view thật rồi tính chứ 50k hitleap thì được bao nhiêu xu đâu
bác ơi view ở hitleap em ko thiếu, 300k 500k cũng có luôn, chủ yếu là muốn xem có net nào nó chiến đc bằng hitleap í chứ

bác mua code+net total hết bao nhiêu vậy :D
Site mình thì mình đầu tư cũng vài trăm$, nhưng mình có mục đích lâu dài, còn hitleap thì mình ko mất tiền..... bao nhiêu cũng có.. khoảng 20k-40 1 ngày

bác ơi view ở hitleap em ko thiếu, 300k 500k cũng có luôn, chủ yếu là muốn xem có net nào nó chiến đc bằng hitleap í chứ

Nếu chỉ chiến bằng hitleap thì ko cần làm web làm gì, tiền thu lại từ hitleap chưa chắc đủ trả tiền host. Nếu vừa chiến real vừa chiến hitleap thì bỏ hitleap đi còn hơn, còn hitleap mà bao nhiêu cũng có thì 1 là bán phút 2 là chạy CPM thì tốt hơn. Hitleap giờ nhan nhản, chỉ có chạy CPM còn được tẹo chứ treo banner thì chả được gì

Nếu chỉ chiến bằng hitleap thì ko cần làm web làm gì, tiền thu lại từ hitleap chưa chắc đủ trả tiền host. Nếu vừa chiến real vừa chiến hitleap thì bỏ hitleap đi còn hơn, còn hitleap mà bao nhiêu cũng có thì 1 là bán phút 2 là chạy CPM thì tốt hơn. Hitleap giờ nhan nhản, chỉ có chạy CPM còn được tẹo chứ treo banner thì chả được gì
bác ơi bác đọc kỹ giùm em đi, em làm site ko phải để cày hitleap cũng ko không định kiếm tiền từ cái chạy hitleap.
Chỉ là muốn seo nên là chạy hitleap, cho thêm vào cho nó có thu nhập thôi, còn domain em mua 3 năm đấy....
Chỉ là em sẽ seo liên tục cho đến khi nó có view thật ổn định thôi, khoảng time đó nên làm gì.

bác ơi bác đọc kỹ giùm em đi, em làm site ko phải để cày hitleap cũng ko không định kiếm tiền từ cái chạy hitleap.
Chỉ là muốn seo nên là chạy hitleap, cho thêm vào cho nó có thu nhập thôi, còn domain em mua 3 năm đấy....
Chỉ là em sẽ seo liên tục cho đến khi nó có view thật ổn định thôi, khoảng time đó nên làm gì.

Thì mình đã bảo mục đích chạy hitleap là seo thì cứ lo seo thôi đặt cái khác lên làm gì, banner mà chấp nhận hitleap thì hầu hết là iframe cực nặng web, chưa kể làm mất khách nữa, vậy so với cái lợi thu được vài cent với mất khách thì cái nào hơn. Chứ chả có net nào ads nhẹ nhàng đẹp mắt mà lại chấp nhận hitleap cả. Chưa kể chạy hosting mà bot bằng hitleap là hơi mệt đó

seo = hitleap thế nào vậy bác :( có hại web không

seo = hitleap thế nào vậy bác :( có hại web không

Ko nên nhé bạn. Nguồn là dlink với thời lượng ngắn, tỉ lệ thoát sẽ cao ảnh hưởng đến thư shangj của website.
Bạn cần thì tham gia các hội seo fb hoặc thử pandabot.net nhé

Ko nên nhé bạn. Nguồn là dlink với thời lượng ngắn, tỉ lệ thoát sẽ cao ảnh hưởng đến thư shangj của website.
Bạn cần thì tham gia các hội seo fb hoặc thử pandabot.net nhé
bác ơi cái pandabot.net là để làm chi vậy. Mình đăng ký rồi vào lại có biểu ngữ. thế làm thế nào để kếm đc, hay site đó để seo thôi........

bác ơi cái pandabot.net là để làm chi vậy. Mình đăng ký rồi vào lại có biểu ngữ. thế làm thế nào để kếm đc, hay site đó để seo thôi........
nó là dạng trao đổi traffic, từ khóa. Bạn cài đặt các từ khóa bạn muốn ng ta seach và vào website bạn. Sau đó nó sẽ view từ khóa và click về site của bạn nếu nằm trong 10 trang đầu google. Đây là thủ thuật tăng hạng từ khóa.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back