Ask Các tiền bối giúp em về net Furthe với

fchn131

Junior
Reactions
7
MR
0.000
[/IMG]
[/IMG]Chả là em mới đăng ký net Further giờ đc gửi mail lại ko biết phải làm thế nào để reg đc acc
Mong các bác đã reg rồi hướng dẫn em 1 chút đc ko ạ:(
Cảm ơn các bác

Attachments

37.2 KB · Views: 106
1. Bạn chơi offer gì ? Mobi Android or iOS ? Bạn sẽ làm/chiến offer của nước nào ?
2. Bạn sẽ promote offer của bạn kiểu gì , chiến lược thế nào ? Cheat :D ? SEO ? PPC marketing ?
3. Cho bọn nó thông tin về bank wire ( min pay 500$ ) hoặc info Paypal ( min pay 50$ , max pay 500$ ) để nhận tiền trong trường hợp nó vui :D

Cứ copy 1 2 3 rồi sau đấy trả lời nó theo thứ tự là được

Chúc vui

1. Bạn chơi offer gì ? Mobi Android or iOS ? Bạn sẽ làm/chiến offer của nước nào ?
2. Bạn sẽ promote offer của bạn kiểu gì , chiến lược thế nào ? Cheat :D ? SEO ? PPC marketing ?
3. Cho bọn nó thông tin về bank wire ( min pay 500$ ) hoặc info Paypal ( min pay 50$ , max pay 500$ ) để nhận tiền trong trường hợp nó vui :D

Cứ copy 1 2 3 rồi sau đấy trả lời nó theo thứ tự là được

Chúc vui
Nhận tiền trong trường hợp nó vui, thật là V.L bác :D kâka

Cái khó của em là câu này :(

We don't accept any Vietnamese now. If you are not , Plz offer us the following info.

Mà dưới lại bắt ghi cả thông tin bank địa chỉ các thứ. Giờ mà ghi bank việt nam chắc ko đc accept quá :(

We don't accept any Vietnamese now. If you are not , Plz offer us the following info.

Mà dưới lại bắt ghi cả thông tin bank địa chỉ các thứ. Giờ mà ghi bank việt nam chắc ko đc accept quá :(
chắc chắn rồi :D

Nó cho bạn 2 sự lựa chọn mà. một là wire 2 là PP nếu bạn dùng PP thì đưa thông tin email của PP thôi. nhớ là cái email đó phải là info US
Còn wire thì lên mạng thuê Người wire bank us ý. giá từ 20 đến 25%

Nó cho bạn 2 sự lựa chọn mà. một là wire 2 là PP nếu bạn dùng PP thì đưa thông tin email của PP thôi. nhớ là cái email đó phải là info US
Còn wire thì lên mạng thuê Người wire bank us ý. giá từ 20 đến 25%
Em lập email paypal info US nhưng có chuyển về Visa Việt nam đc ko bác :)

chuyển sao được, very thì có thể very được, vì dịch vụ này nhiều mà. nhưng để rút về thì không được.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back