Các Vấn Đề Nhỏ lẻ.....( CẠp---Pix ).......!!!!

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
:binhsua162:1 Tam Giác.....Khi Log ID vào Soft các bạn phải bik rỏ ID đó là trên 3k hay Dưới 3k để Đánh zấuu Góc Trái Zướii màng hình....Chọn Sai Ăn 3 Cạnh:D...Ăn ban chắc ko Khó âu nhỉ:)....

2 : 1 Code lập ik lập lại Hoài tất cả các ID trên soft của bạn....Nếu Nó ko Lập Liên tục 4 lần 1ID thì ko sao âu Nhá...Đừng ngại mà ko dám cạp...

3 : 1 Số bạn Hiện tại Khi Mở Soft hay zínnhh phải cái câu bảo Ko kết Nói Internet Or Proxy...Các Bạn Xoá Hết các file soft xoá khỏi máy luôn rồi Dow về lại 1 bảng....Nếu Còn bị bạn Rest lại Máy 1 cái sau Đó Mở lại....

4 : Khi cạp xong Vào Web Bấm View các bạn hay gặp cảnh nó báo Toàn ID Lỗi :|.....cái này hình như ai cũng bị :| Hôm wa nó báo mình lỗi hình như 50/50 luôn ý nhưng nếu bạn gõ Đúng id đó nó vẫn tính Đúng ... Chỉ có Điều View nó cập nhật lại báo lỗi...Cái này ko sao âu nhé:D Đừng Rung mà Đá Em nó ra khỏi Gruop:(...

Sẽ Úp Thêm Nếu Có Điều gì :X.......
:binhsua162:Ik Ngủ nào:X

Last edited by a moderator:

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
cái này dc đó bé heo, but màu chữ khó nhìn quá, chói mắt ghê.:binhsua113:

Paris1982

Senior
Reactions
236
MR
0.000
Hix hix, font màu chói mắt quá, dù sao cũng thank:binhsua113:, mà sao nhiều người cứ thích viết từ "đi" thành "ik" vậy nhỉ :binhsua144:

soft chạy ổn chưa mọi người, có còn ai bị baned khôn vậy? mình có 2 group thôi mên không dám mạo hiểm :(( :((

bạn này lạ gúm......La Làng Từ topic Úp Wa Đến soft giờ đây nửa =))

Load ổn rồi....cậu ko thấy mọi ng làm ah @@.....Cậu spam bài cũng pr0 phếc=]] Có Triển vọng:))

---------- Post added at 10:41 AM ---------- Previous post was at 10:36 AM ----------

Úp cho các bạn chưa bik vào Xem:D

bạn này lạ gúm......La Làng Từ topic Úp Wa Đến soft giờ đây nửa =))

Load ổn rồi....cậu ko thấy mọi ng làm ah @@.....Cậu spam bài cũng pr0 phếc=]] Có Triển vọng:))

spam thì ai bằng bé heo đâu. OMG! Bé thêm vào cái 3: nhớ lưu key lại chứ ko xóa hết lại ko có log chat thì tèo luôn.

spam thì ai bằng bé heo đâu. OMG! Bé thêm vào cái 3: nhớ lưu key lại chứ ko xóa hết lại ko có log chat thì tèo luôn.

Cow lại đc mà Chị^o^......cứ lấy key cũ Cow là có lại key :X.....Em làm hoài moà.....

Em Spam công Nhận Pr0 rồi=)) Nhưng thôi Spam lên Pr0 màu xanh xấu qoá để màu đen cho đẹp=]]

Còn chó mèo thì sao ta, vẫn không hiểu vụ này, h chọn ntn

Thế này Nhé Cậu.....Chó Mèo là nó hiện ra 1 bảng toàn Hình khung màu đỏ:D Bạn Chọn Mèo....click chuột vào hình con mèo đó mèo đỏ sẽ mất có Nghĩa bạn đã chọn :D....Nhớ là Có nhiêu mèo chọn hết Nhé Sau Đó Click Chuột vào Sum..... Rồi Yes 1 phát :D

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
cái điều 1 là thế nào mình ko hiểu lắm? ai giải thích giúp với, vụ đánh dấu chéo góc màn hình là sao

cái điều 1 là thế nào mình ko hiểu lắm? ai giải thích giúp với, vụ đánh dấu chéo góc màn hình là sao

Thế này Nhé Cậu : Mở Soft lên bắt đầu Add id vào...Lúc đó bạn nhìn góc trái zướii Có hàng Chử ID 3k> code ...... nếu bạn Dùng ID 3k code trở lên bạn đánh zấuu vào đó rồi Nhấn Enter Đăng Nhập....Rồi tiếp tục ID khác nếu ID thứ 2 bạn đăng nhập Dưới 3k code thì bạn bỏ zấuu đó ik rồi mới Enter đăng nhập:D......Hiểu Chưa Ạ:D

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
làm thuê đâu biết acc đó nhiêu code đâu rùi ....dưới 3k click có bị gì ko ta

làm thuê đâu biết acc đó nhiêu code đâu rùi ....dưới 3k click có bị gì ko ta

lạy hồn các bác thật
ko Đọc #1 của em àhh....ID làm Thuê thì chịu khó nhá:D...Bạn chọn đại cái 3k log vào:D Nếu vẫn zínnhh 3 cạnh thì bạn hiểu là ID đó dưới 3k...( Nhưng ID làm thuê toàn 3k==> thôi )
Đây nhé....3k mà ko đánh zấuu chọn khi cạp sẽ toàn ăn tam giác
.....dưới 3k mà chọn thì cũng thế toàn ăn tam giác

..............................

---------- Post added at 11:13 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

Úp.........ik ngủ............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week