Các Vấn Đề Nhỏ lẻ.....( CẠp---Pix ).......!!!!

minh845189

Hero
Reactions
374
MR
0.027
Gặp chó mèo pause lại nếu timeout thì vẫn time out.tại vì acc khác đang load thì trên web nó vẫn đang đếm giờ ^^.chỉ có ở soft là thấy thời gian đứng lại thui :d

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Gặp chó mèo pause lại nếu timeout thì vẫn time out.tại vì acc khác đang load thì trên web nó vẫn đang đếm giờ ^^.chỉ có ở soft là thấy thời gian đứng lại thui :d

Cái này mình chưa bị Timeout lần nào từ khi có Soft mới :|.......Các bạn Chỉ Nên Log 3 4 ID giờ Load Nhanh Ví Dụ 18h==> 4ID load FUl gõ ko bao giờ Giây chạy xuống 20s....Chó mèo các bạn chọn ko lẻ mất đến 10s sao mình chọn 3s là xong nên ko cần phải Zừnngg các bạn Zừnngg lại nó vẫn tính giây mà :| chỉ là zừnngg lại để ko ăn timeout liên khúc thôi

Vấn đề đầu tiên của chủ thớt ko hợp lý! Mình đánh ID cũ dưới 3k code mà vẫn tick dấu vào thì có gì đâu! :binhsua141:

Bạn lạ Nhỉ....Bạn Thử thì bik thôi:D.......nếu ID bạn làm là làm thuê thì bạn ko bik đc:D.......

mình Thử 10 zínnhh 10 đấy:D......Ko Tin hỏi mọi ng Xem:D.....

Có tình hình Mới Đang cạp Ngon Gặp 3 Cạnh Liên Tục....Các Bạn Zừnngg và Uot Soft sau đó Log vào Lại Thì Sẽ hết......Nếu Vẫn Còn Các Bạn Nên Đổi ID khác log vào nhé:D....Sẽ ko Zínnhh 3 Cạnh như mưa nửa:D

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình thấy có 1 điều là khi xuất hiện bảng chó mèo mình để wa 1 bên rồi gõ típ cũng đc
vậy thì mỗi khi xuất hiện bảng chó mèo thì mình để wa 1 bên rồi gõ típ khi nào mình nghỉ gõ thì bắt đầu chọn chó mèo mấy cái bảng hùi nãy
k biết có đc k nhỉ ?

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
mình thấy có 1 điều là khi xuất hiện bảng chó mèo mình để wa 1 bên rồi gõ típ cũng đc
vậy thì mỗi khi xuất hiện bảng chó mèo thì mình để wa 1 bên rồi gõ típ khi nào mình nghỉ gõ thì bắt đầu chọn chó mèo mấy cái bảng hùi nãy
k biết có đc k nhỉ ?
nó có thời gian của nó thôi bạn, có điều bảng chó mèo thì thời gian cho 1 bảng là nhiều hơn so với các pic khác (gõ trên Web sẽ thấy rõ nhất). Để qua 1 bên tới khi nghỉ gõ mới chọn thì chọn xong vô gr dismiss id bị bôi đen là vừa;)):binhsua146::binhsua163:

k biết có đc k nhỉ ?

1 hình chó mèo có TG 60s......!!!!mà mình khuyên bạn nên chọn chó mèo lúc ra ngay.......ko thì ăn ban đấy:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week