Request Cách add coupon facebook ?

Thiệt tình là em không biết đăng ở đâu. Em xin lỗi các mod chuyển giùm.
Tình hình là em mua 2 cái card visa, 2 cái coupon.
Em dùng 1 cái fb của em tạo trước (em đang dùng 1 cái fb khác nữa) và 1 cái của đứa bạn.
Cái đầu tiên em add visa vào, sau đó add coupon vào. Ok. Chạy ads được vài tiếng. Nó tạm dừng, nói là có giao dịch bất thường và vì bảo mật đóng luôn chức năng quảng cáo.
Cái thứ 2 đóng visa vào rồi sau đó đóng được coupon. Xong nó xóa mất phương thức visa, nó nói đại khái là phương thức đang bị treo (thêm lại nó nói bạn đang cố thêm một phương thức đang bị treo)
Mấy pro cho em hướng giải quyết với ạ. Cho em luôn cái mẹo để an toàn nữa là ngon. Có người nói add visa rồi chạy cho nó trừ tiền rồi hãy đóng coupon. không biết sao nữa.

Bạn đã chạy được nhiều cái chưa. Mình lấy face book của thằng bạn để chạy nó cũng ko cho. Trust cao mà. sợ 1 IP mà có 2 tài khoản fb chạy coupon cùng 1 quảng cáo nó block thì phải

Upvote 0

born2trade

Senior
Reactions
222
MR
0.026
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ăn thua bởi tài khoản FB uy tín tới đâu thôi, thường thì bắt buộc acc face phải active, like, share, comment, post bài thường xuyên, hoạt động liên tục mới chạy cp êm xuôi được. Nếu mua acc e rằng bị block với lý do vô lý như " tk hoạt động yếu đi,..."

Upvote 0

sonata2232

Junior
Reactions
22
MR
0.000
xài coupon trứoc sau gì cũng bị block tạm thời, bạn giải quyết unblock cho cái acc đó đi rồi tính tiếp. Cùng IP, cùng máy tính, bị block ko gỡ thì nguy cơ tất cả account liên quan sẽ bị ban ads vĩnh viễn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week