Matrix Cách bảo vệ tài khoản zeek của bạn trước hacker và dân scan

Status
Not open for further replies.

onlyyou

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đầu tiên mình là mình cảm thấy các bạn dân scan hay dân coder hơi quá tay rồi đó, acc nào cũng đổi pass tùm lum Để bảo vệ tài khoản các bạn cần làm là khi post ads thì không được send link trong backoffice cho 1 ai và không post vào ô ở post ads. còn nhiều bug khác của zeek mình cũng đã report lên zeek , chắc zeek cũng sắp fix rồi trong đó cũng có link admin mà các bạn dân scan hay dùng để vào link mem zeek Ví dụ: Protect your account zeekrewards Khi post adv các bạn không được post link trong backoffice của các bạn vào các ví trí sau hoặc nơi khác, nói chung là ko dc post vào đâu cái link đó "Where did you place your ad? Ex. Wall Street Journal, Facebook etc: and Online Ad URL (where your ad can be viewed) link backoffice ví dụ : https://www.zeekrewards.com/backoff...assword=7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C trong do antihack (la username của mình ) và 7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C là password Trên zeek có 1 số lỗi nên từ code 7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C có thể view ra rõ ràng pass của nó Các bạn nên chú ý cẩn thận khi post adv Và hy vọng sẽ không còn bạn nào bị scan hay bị hack acc zeek Gluck

phải đặt lại cái thớt là phương pháp an toàn khi post ads :m131:

Last edited by a moderator:
à, hiểu rồi. Thanks bạn, cái này là nhắc nhở thôi, Chứ chưa phải là cách anti

còn rất nhiều bug zeek, nếu mình post lên thì sẽ có thể là 1 cách để coder và hacker tìm lỗi để phá hoại trong lúc zeek chưa fix nên mình chỉ nhắn nhủ đến những ai đang post cái link trong backoffice của các bạn thì xem lại nhé khác nhiều dân VN post cái link vào đó

đọc mà chẳng hiểu phương pháp làm sao hết, hướng dẫn = hình ảnh đi bạn hiền :binhsua14:

:binhsua16: đọc không hiểu gì hết ráo, không được post vào đây " Where did you place your ad? " nhưng đó giờ đâu có ai mà post vào đây nhỉ @.@ chữ ghi thế mà không lẽ có người paste link adds vào đó, mà có paste vào đó thì zeek có chấp nhận là adds đúng không hén, đó giờ chưa làm thử chưa biết :binhsua08:

tức là khi login vào zeek link trên address của mấy bác có dạng

nhiệm vụ là đừng cho ai biết cái link đó
Tôi có cho ai biết đâu nhưng nó vẫn scan được đấy thôi :binhsua04:

ơ thì post quảng cáo bình thường như mọi người có share cái đó cho ai đâu mà cũng bị scan như cháo với đường nè :binhsua10:

minh vưa mất 1 ac co tên: corneliae ai đang năm giữ em nó cho xin lại

loidanh_207

minh vưa mất 1 ac co tên: corneliae ai đang năm giữ em nó cho xin lại

loidanh_207

nhanh gớm lại có người ra đi acc nữa rồi :binhsua10:

:m070: dào cách này thì bảo vệ acc chừng 1 tháng trước thì còn hiệu quả nhé bợn

Hiện tại có 1 web giả mạo zeekrewards các bác chú ý nhé: zeekarewards.com

:binhsua03: thank thớt nha.Nhưng có điều ko lại với cac Scanner đâu...:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week