Matrix Cách bảo vệ tài khoản zeek của bạn trước hacker và dân scan

Status
Not open for further replies.
rồi 1 ngày kia thức dậy vươn vai 1 cái mở máy lên vào trang chủ zeek đăng nhập thông tin tự nhiên thấy 1 dòng bất hủ hiện lên :
We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.
Chúng tao xin lỗi mày.Tên đăng nhập/mật khẩu của mày không đúng hoặc đã bị khóa mẹ nó rồi.

thì xin chúc mừng bạn....con gờ ra tu lấy sân...bạn đã bị hack nick :m131:

Đầu tiên mình là mình cảm thấy các bạn dân scan hay dân coder hơi quá tay rồi đó, acc nào cũng đổi pass tùm lum Để bảo vệ tài khoản các bạn cần làm là khi post ads thì không được send link trong backoffice cho 1 ai và không post vào ô ở post ads. còn nhiều bug khác của zeek mình cũng đã report lên zeek , chắc zeek cũng sắp fix rồi trong đó cũng có link admin mà các bạn dân scan hay dùng để vào link mem zeek Ví dụ: Protect your account zeekrewards Khi post adv các bạn không được post link trong backoffice của các bạn vào các ví trí sau hoặc nơi khác, nói chung là ko dc post vào đâu cái link đó "Where did you place your ad? Ex. Wall Street Journal, Facebook etc: and Online Ad URL (where your ad can be viewed) link backoffice ví dụ : https://www.zeekrewards.com/backoff...assword=7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C trong do antihack (la username của mình ) và 7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C là password Trên zeek có 1 số lỗi nên từ code 7DC-7-2-2-23|71C72C72CE8CDECE4CC2CC6C có thể view ra rõ ràng pass của nó Các bạn nên chú ý cẩn thận khi post adv Và hy vọng sẽ không còn bạn nào bị scan hay bị hack acc zeek Gluck

Thanks 4 share!!!..............

Bác tống hiếu cũng xem mất acc vì cái vụ crack pass này đấy nhé! Mai mốt post ads cần thận nha bác!

Các phòng chống hữu hiệu nhất hiện nay là các bạn nên change pass ngay sau khi post ads. Và post ad ở các trang mà những trang các pro đã chỉ. Ví dụ như: post.adoos.com (Post xong vào mail lấy link gửi cho zeek)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week