Ask Cách canh thời điểm con off reset daily cap

nanadnmylove

Senior
Reactions
61
MR
1.715
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Hi mọi người, cho mình hỏi chút, xin off của net làm thì đc nhiều con, mà khi làm bao giờ nó cũng ra cái j đâu đâu, nhảy ra con khác, tìm hiểu thì biết là do nó đạt đến số lượng tối đa hàng ngày ( daily cap )
mà sao số mình nhọ quá, con nào cũng bị zậy, mọi người ai có kinh nghiệm canh giờ làm ko chỉ mình vs.
Tks nhiều, hậu tạ 1 like liền luôn :D

Reactions
91
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Khó ,cũng hóng cao nhân vào giúp

Con nào nó chả ghi số lead tối đa trên 1 ngày. Làm hết thì thôi. Có gì mà canh :D
đọc chưa kỹ ý mình hỏi rồi bạn
Thì đợi net reset ngày nhảy vào làm
còn giờ cụ thể thì tuỳ nét
có nét thì 11h trưa có net 1h 3h chiều ....
net nào cụ thể đc ko để mình xem quy luật, có thể nó lấy giờ của con off hoặc có thể lấy giờ của nó hoặc nhà quảng cáo, khó mà đoán đc. @@

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.846
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi mọi người, cho mình hỏi chút, xin off của net làm thì đc nhiều con, mà khi làm bao giờ nó cũng ra cái j đâu đâu, nhảy ra con khác, tìm hiểu thì biết là do nó đạt đến số lượng tối đa hàng ngày ( daily cap )
mà sao số mình nhọ quá, con nào cũng bị zậy, mọi người ai có kinh nghiệm canh giờ làm ko chỉ mình vs.
Tks nhiều, hậu tạ 1 like liền luôn :D

còn phải xem nó tính theo múi giờ nào nữa .

Ví dụ tớ đang làm vài net của nước abc thì cũng phải xem múi giờ của nó để mà canh

vanhungg

Junior
Reactions
94
MR
0.033
Chat with me via Skype
Bỏ ra 1 ngày. Lâu lâu vào rình time trên cái box thông báo. Lưu lại time ->> qui luật + các con off có thể ăn.
1 thanh niên có thâm niên 3 ngày theo MMO và 1 ngày chiến off cho hay :))

Bỏ ra 1 ngày. Lâu lâu vào rình time trên cái box thông báo. Lưu lại time ->> qui luật + các con off có thể ăn.
1 thanh niên có thâm niên 3 ngày theo MMO và 1 ngày chiến off cho hay :))
box thông báo j bạn nhỉ ? Mình làm solo trực tiếp ở net, chắc bạn làm cho admin rồi

đọc chưa kỹ ý mình hỏi rồi bạn

net nào cụ thể đc ko để mình xem quy luật, có thể nó lấy giờ của con off hoặc có thể lấy giờ của nó hoặc nhà quảng cáo, khó mà đoán đc. @@

lấy theo sever time của net
muốn biết cụ thể có thể pm admin net hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week