Ask Cách chọn sock vip72 live lâu

edmceh

Banned
Reactions
216
MR
0.000
Chat with me via Skype
Em đang tập chơi off android cơ mà ko hiểu sao em chiến bằng vip72 được tầm 20-30p là sock die bắt buộc phải thay cái mới, em đã cố gắng chọn những con uptime nhỏ, speed cao, cơ mà rồi vẫn bị. Mong các pro có thể giúp em cách chọn đc sock ngon và live tốt trong tầm 45p-1h :D

Nhân đây cho em xin hỏi luôn, đang làm mà bị die sock, em change con khác có cùng states, cùng city có cày được tiếp ko hay phải thay acc mới? Em đang tập = appcasher ạ

Tks các pro nhiều :D

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Vip nhiều con live ko tới 5, 10 phút nữa cơ, xác định xài Vip thì sống chung với lũ :oops::oops::oops:
Còn đang làm die socks thì bỏ con đó đi, change cùng state với city chiến tiếp coi chừng ra đảo bắt cá nha :confused::confused::confused:

alaka

Junior
Reactions
181
MR
0.092
dựa vào thông số uptime ấy.. time càng lớn có nghĩa nó sống khá lâu rồi ( cũng có nghĩa cả đống đứa thịt rồi .. làm off tránh là tốt hơn ) :D còn lại đa số sống cao lắm 20 30 phút và cũng hên xui có khi vừa chọn là die luôn :confused:

Garen9x

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ngoài sock US ra thì hầu như nước nào cũng live khá lâu bác cứ chọn con màu xanh timeup tầm 2-20p là ok. còn US con màu xanh live lâu thì hên xui tốt nhất bác cứ chọn con vàng-đỏ nó sẽ lâu hơn con xanh nếu ở US:D

phang tới cmn tấp luôn bạn nhé.
Nay mà còn làm app đó sao bạn ?
appcasher vẫn ngon bỏ mà bác :D

Vip nhiều con live ko tới 5, 10 phút nữa cơ, xác định xài Vip thì sống chung với lũ :oops::oops::oops:
Còn đang làm die socks thì bỏ con đó đi, change cùng state với city chiến tiếp coi chừng ra đảo bắt cá nha :confused::confused::confused:
Tks bạn, bắt cá tầm nhiêu % vậy, đăng nào làm mắc công rồi nên cứ muốn cố liều nốt :D

Ngoài sock US ra thì hầu như nước nào cũng live khá lâu bác cứ chọn con màu xanh timeup tầm 2-20p là ok. còn US con màu xanh live lâu thì hên xui tốt nhất bác cứ chọn con vàng-đỏ nó sẽ lâu hơn con xanh nếu ở US:D
Em hay nhằm con xanh :D. Cơ mà vàng đỏ sợ trùng ip bác ợ. Tks bác nhé

Uppp lên tiếp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week