Cách chửa trị bệnh đau lưng :(

Đi bác sĩ khám thôi chứ biết trong người cậu thế nào mình chỉ nghỉ là do ăn uống hay nhậu nhẹt gì gì đó làm cho thận làm việc nhiều yếu gây ra đau lưng.
Còn không thì fap nhiều quá đầu là đâu thắt lưng sau là mỏi gói nặng hơn có thể đi hết nổi:binhsua31:
Mình hằng ngày chỉ ngủ làm nằm ngày ngủ cở 7 tiếng còn nhiêu là ngồi máy tính thỉnh thoảng đi bớ cơm ăn pha nước uống. Trước chiều chiều còn đi chơi Patin giờ toàn ở nhà lâu quá không tiếp xúc với người khác sắp thành người tiền sử rồi mà có đau lưng gì đâu.

.....
Thế mà vẫn bị đau lưng, :binhsua32: rong khi thằng bạn em nó online liên tục, bèo thì cung~ 12h/ngày, cung~ sinh hoạt thể thao giống em, vì la bạn thân
hỏi nó thì nó nói ko thấy gì:binhsua23:
khác nhau ở chỗ nó ko có năng khiếu quen con bé nào 3 ngày sau là thịt được...
ăn thịt nhiều quá cũng đau lưng đấy :))
khi nào cai được thì sẽ ko bị "Đau L mỏi C ko có Đ được" (đau lưng mỏi cẳng ko có đi được) :)

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ bác nên đi khám Bác sĩ nhé, có hướng điều trị đúng bác ạ.

khác nhau ở chỗ nó ko có năng khiếu quen con bé nào 3 ngày sau là thịt được...
ăn thịt nhiều quá cũng đau lưng đấy :))
khi nào cai được thì sẽ ko bị "Đau L mỏi C ko có Đ được" (đau lưng mỏi cẳng ko có đi được) :)
sax 3 ngày thịt, chuyện bí mật của em, sao bác biết hay vậy :(

- - - Updated - - -

mình thì hay lót gối ở sau lưng ngồi,cứ làm 3-4h thì đi lại 1 tí hoặc đi nằm khoảng 15p để cho cơ thể đc thư giãn
đúng rùi cậu, cứ mỗi lần mình đi ngủ, là lấy cái gối đặt ngay lưng, cho cái bụng nó ưởng lên,
nhìu khi còn nằm sắp trên võng nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week