Request cách chuyển tiền về việt nam

cho7meo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
có ông kia bên mỹ mua tài khoản game của mình xong send 100USD giờ có cách nào đem về việt nam ko các bác, ông mới gửi 20USD vào paypal của em mà thấy rườm râ quá em đáng tìm cách khác để lấy tiền, tiện thể nếu để tiền trong paypal em lại hay xem sex thì có bị hack acc ko ạ?

có ông kia bên mỹ mua tài khoản game của mình xong send 100USD giờ có cách nào đem về việt nam ko các bác, ông mới gửi 20USD vào paypal của em mà thấy rườm râ quá em đáng tìm cách khác để lấy tiền, tiện thể nếu để tiền trong paypal em lại hay xem sex thì có bị hack acc ko ạ?
vãi cả xem sexxxxx.nhận bằng PM hay Bitcoin đi rồi bán PM,Bitcoin ra tiền việt.

Mỹ thì bảo gửi qua WU cho nhanh

Paypal cũng đc có sao đâu. gửi rồi rút 2 ngày tới mà :D
xem sex k mấy ạc đâu :3

pp xong nó limit cho cái thì đẹp hihi

Paypal có chargeback nên vd, lão kia vào 1 ngày đẹp zời mà thiếu $100 hay $200 thì... tập xác định

Đùa. Đọc tới đoạn xem sexx mà phọt rắm. liên quan v lll :D

gởi western union đó cho lẹ .Bên đó nó có dịch vụ gởi western union trực tuyến mà 5' là xong.
Ở việt nam thì mấy bank giờ cũng có nhận western union trực tuyến đăng kí internetbanking là được như acb ,hay tech đó
Mấy trang phim sex đều chứa mã độc click bậy bạn thì có ngày sẽ mất hết paypal nhé

gởi western union đó cho lẹ .Bên đó nó có dịch vụ gởi western union trực tuyến mà 5' là xong.
Ở việt nam thì mấy bank giờ cũng có nhận western union trực tuyến đăng kí internetbanking là được như acb ,hay tech đó
Mấy trang phim sex đều chứa mã độc click bậy bạn thì có ngày sẽ mất hết paypal nhé
PPUS kích hoạt VIP Access thì thím nào cũng potay hết, xem xxx thoải mái :p

cái WU mất 15USD/giao dịch,paypal mất theo % mỗi khi chuyển qua + mất khi rút tiền + rườm rà, cái amazon thì làm sao lấy đc thẻ nhỉ?

Uh em cũng nghĩ là nó có mã hack đc pass hiện tại đang bị virus nó bám vỉrus nicesearcher.com

ông khách của em chỉ biết chuyển qua paypal bữa 100 Úsd qua paypal vào tài khoản chắc còn 92úsd sau đó bác nhận tiền rồi gửi lại cho em còn bao nhiêu ạ? mà bác ở đâu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week