Cách Đánh Captcha của mọi người

Status
Not open for further replies.
Reactions
161
MR
0.000
Mọi người đánh captcha kiểu gì thế ? mình đang phân vân giữa đánh 10 ngón và đánh theo cách mình quen tay thì cách nào có lợi về sau này.
Còn cách đánh của bạn và 1h đc nhiêu Code vậy.
Các Pro cho ý kiến để ae còn học hỏi :binhsua17:

Last edited by a moderator:
mỡ hàng dùm bạn . thấy ko ai vào =))
mình thì đánh 8 ngón thôi ;)) !
không dùng 2 ngón út , vì cài lap mình bàn phím cách nhau ngắn quá , khó dùng !
tốc độ thì 1k2 thôi ! tốt nhất bạn nên tập 10 ngón đi !

hic ngón tay mình ngắn đánh số với chữ rất khó chịu,toàn số thì mình chơi keypad,mới cap đc 1 tháng đc hơn 1k /h thui

mình luyện đến tầng thứ 8 thì tẩu hỏa nhập ma , giờ đang tu luyện lên tầng 10 , rồi đạt đến cảnh giới cao nhất tầng 11 ôk

hic ngón tay mình ngắn đánh số với chữ rất khó chịu,toàn số thì mình chơi keypad,mới cap đc 1 tháng đc hơn 1k /h thui

cạp hơn 1 tháng mà được hơn 1k code/h rồi hả? nhanh vậy?
mọi người có giống như vậy ko?
mình cạp 1 tháng mà vẫn chưa được 1k code/h :binhsua17:

her toàn pro ko vậy ....còn mình thì 500code/h ....:binhsua28::binhsua28::binhsua72::binhsua72:

10 ngón tay gõ chữ, 5 ngón chân gõ numpad==>trùm cáp.:))

cạp hơn 1 tháng mà được hơn 1k code/h rồi hả? nhanh vậy?
mọi người có giống như vậy ko?
mình cạp 1 tháng mà vẫn chưa được 1k code/h :binhsua17:

Mới bắt đầu 800 code/h , sau 3 ngày gần 1kcode/h , giờ thì . . .

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

đễ thữ xem =))

khi nào thành công thì quay clip cho mọi người cùng xem nhá =)) bạn sẽ là trùm capcha thế giới đó =)) đảm bảo post youtube là nghẹt mạng =))có điều cái phím " cách " ấy phải sửa lại cho nó nằm ngược xuống =))chứ như bàn phím cơ bản bao năm qua thì ko thực hiện đc đâu =))

Mình cứ gõ tầm 400 code là mỏi tay rã rời >"<
Bí quyết của các bạn như nào mà gõ cả nghìn code vậy :(

Hjx mình cũng gõ gần 1 tháng rùi khi nào căng đét cũng chỉ đc 800/1h chứ bình thường toàn hơn 700 1 chút thui các bạn 1k/1h thì kinh thật có mẹo gì không vậy ta?
Mỗi lần gõ 1h là oải lắm rùi nên phải chia đều ra trong ngày :D

cách của mình là nhìn lướt qua rùi gõ lun, nhờ cách này tốc độ 1k1/h. 5 acc 1 cua mình len 3 het lun vì cái tội gõ ẩu :D

Nếu gõ bên kolo thoải mái thì 1hour trên 1k pics là chuyện bình thường mà bạn :)

mình thì chưa gõ đc 11 ngón toàn chơi 6 ngón thôi 4 ngón tay trái + 2 ngón tay phải 1h cũng chơi đc 1k.hok biết bao giơ mới hơn đc=((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week