Cách đánh trong thời loạn của pix

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
dạo này mình đánh toàn acc cũ, but hôm nay, thấy acc cũ load ko bằng acc mới và độ khó của code cũng khó hơn acc mới. Chính vì thế hôm nay tớ thử test 1 vài acc mới, và kết quả là, có 1 vài loại code ko biết đánh sao, nên nhờ các bác pro chỉ giúp, hi vọng được sự ủng hộ cuả mọi người, các bạn có thế show lên đây những code ko biết gõ sao, để mọi người cùng giải quyết.

sao đây là những hình mình ko biết nhờ các bác chỉ dùm

hình 1

hình 2

hình 3

hình 4

hình 5

hình 6

hình 7

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Test acc phải oánh đúng tất tần tật:D nó kêu hiện gì đánh đó:D Nhưng theo mình biet code Test nó có hiền chữ nhỏ ở zưới nên dể test mà:D.....

[h=2]Cách đánh trong thời loạn của pix[/h]
Còn cái tiêu đề này .... Oánh trong thời Này với Pix thì thế này:D....TG load thất thường vì thế khi đang làm tốt bị zínnhh loading quá 20s thì nên pasue lại rồi đánh code còn lại....Sau đó ngồi chơi tí 1 phút thì tốt:D rồi lại play tiếp tục cạp nếu zínnhh Loading dài tập thì tốt nhất uot Soft lên 4rum ngồi canh Up Tình Hình nhé:P.....Đồi zớii các bạn vào hoài bị load zinh hoài thì có thể do mạng .... các bác chú ý zínnhh loading hoài đừng có để yên mà chờ code nhé:)) Anh Pix sờ đến đó:D....Cố lên Nhé :*

Test acc phải oánh đúng tất tần tật:D nó kêu hiện gì đánh đó:D Nhưng theo mình biet code Test nó có hiền chữ nhỏ ở zưới nên dể test mà:D.....

[h=2]Cách đánh trong thời loạn của pix[/h]
Còn cái tiêu đề này .... Oánh trong thời Này với Pix thì thế này:D....TG load thất thường vì thế khi đang làm tốt bị zínnhh loading quá 20s thì nên pasue lại rồi đánh code còn lại....Sau đó ngồi chơi tí 1 phút thì tốt:D rồi lại play tiếp tục cạp nếu zínnhh Loading dài tập thì tốt nhất uot Soft lên 4rum ngồi canh Up Tình Hình nhé:P.....Đồi zớii các bạn vào hoài bị load zinh hoài thì có thể do mạng .... các bác chú ý zínnhh loading hoài đừng có để yên mà chờ code nhé:)) Anh Pix sờ đến đó:D....Cố lên Nhé :*

vẫn làm như thế và khi vào trong xem pic đã đánh thì thấy code trống rất nhiều, ID nào cũng có từ 1-2 cái --> chẳng mấy chốc mà lên pri 8-9 :((

Daisy

Verified
Reactions
901
MR
0.000
sáng giờ bận ko vô 4room đc, thấy có topic mới, tưởng có gì hót:D. hình khó thì có topic trao đổi các hình captcha khó rồi mà bạn.;)

duyanh1904

Junior
Reactions
47
MR
0.000
:binhsua02: đây k phải code test đây là code thường cái phần ko phải chữ nghiêng cứ gõ đúng kể cả thiếu hay không thì cũng ko quan trong đâu nhìn hao hao là đc con code tét nó có hướng dẫn nhìn ma gõ là ok

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Lâu rồi ko test. Dạo này test còn gõ cả dấu . , nữa hả mọi ng :|. Z trong lúc gõ bt cũng gõ . , hả trời @@. Làm z thì chết men :(

sieuquayadam

Junior
Reactions
10
MR
0.004
không biết các bro test tao chứ hồi mình test 5 acc , dùng thèn Chrome , sau khi đánh code nó lưu lại , đánh lần 2 nó show ra mình chọn rất chi là nhanh , không cần gõ lại . Test trên thèn firefox thì nó không lưu lại gì hết .Nói chung test nhiều acc thì nên vào web và dùng thèn Chrome , nó lưu lại code như thế thì Pri 0 là chuyện nho ( nhỏ hơn chuyện nhỏ nữa :binhsua79:)

Lâu rồi ko test. Dạo này test còn gõ cả dấu . , nữa hả mọi ng :|. Z trong lúc gõ bt cũng gõ . , hả trời @@. Làm z thì chết men :(

Ụa đại ca chẳng lẻ khi đại ca cap đại ca ko gõ dấu àhh Pr0 thế....Thế mà nó ko sờ tới đại ca àhh^o^( Trùi Ui nó Bắt gõ tuốt code có gì trên bàn phím là gõ lúng :P

không biết các bro test tao chứ hồi mình test 5 acc , dùng thèn Chrome , sau khi đánh code nó lưu lại , đánh lần 2 nó show ra mình chọn rất chi là nhanh , không cần gõ lại . Test trên thèn firefox thì nó không lưu lại gì hết .Nói chung test nhiều acc thì nên vào web và dùng thèn Chrome , nó lưu lại code như thế thì Pri 0 là chuyện nho ( nhỏ hơn chuyện nhỏ nữa :binhsua79:)
trc mình cũng như này, nhưng chỉ đc 1 acc thôi, sau nó ko đc. Lâu rồi, h test toàn log vào soft là mấy acc liền cho nhanh:D

---------- Post added at 06:10 AM ---------- Previous post was at 06:09 AM ----------

LÚc test 30 code thì m gõ đủ hết, chớ xong thì lại đâu vào đấy. Vẫn ko sao cả, 10 ẻm vẫn vể 0 9 ẻm đều đều;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week