Tutorial CÁCH ĐÀO BITCOIN TRÊN ĐÁM MÂY VÀ TRÊN PC KHÔNG KHỦNG VỚI EOBOT.COM

Giống mình. Mọi người cẩn thận nhé. Thằng này nghi là nó rút ruột mình nha. Mình bị rút cả btc lẫn doge và còn tự thay đổi kế hoạch đầu tư nữa. Mĩnh ko chơi thằng này nữa, khìn khìn lắm dù chỉ đầu tư vào có 0,03 btc
cậu đổi pass đi là đc nhé, mình nghĩ tk mình bị làm sao ấy, vào hístory toàn thấy đăng nhập API từ 1 IP lạ

cậu đổi pass đi là đc nhé, mình nghĩ tk mình bị làm sao ấy, vào hístory toàn thấy đăng nhập API từ 1 IP lạ
Toàn ip lạ thôi. Tớ đổi liên tục ấy. cài lại máy luôn và đổi pass. Tớ nghĩ máy bị nhiễm sâu cơ mà qua máy mới mua ở tiệm về đổi pass không dùng máy cũ nữa vẫn bị. Vậy tớ mới nghi là bọn này giở trò. May mà mới đầu tư có ít để tét và tái đầu tư từ nó nên coi như gặp phải thằng củ chuối >.<

Sao ngày nào mình cũng vào mua cloud mà $ không lên được bao nhiêu hết vậy? Chơi hơn 1 tháng rồi, dep 15PP mua 10 ghs 3.0 (cái này ngày 0.002xxx $), ngày có bao nhiêu đều mua cloud hết mà giờ này cũng vậy không lên được bao nhiêu. Bạn nào trả lời giúp mình với.

Sao ngày nào mình cũng vào mua cloud mà $ không lên được bao nhiêu hết vậy? Chơi hơn 1 tháng rồi, dep 15PP mua 10 ghs 3.0 (cái này ngày 0.002xxx $), ngày có bao nhiêu đều mua cloud hết mà giờ này cũng vậy không lên được bao nhiêu. Bạn nào trả lời giúp mình với.
lãi được đồng nào chưa :D

Cái thằng Eobot này hại não 1 chổ là nó mining ra tiền theo tỉ lệ Bitcoin và USD, nhưng khi mình mua thêm cloud thì nó lại dùng đơn vị là Bitcoin để mua cloud.
Cho nên nhiều khi tốc độ của cloud cao mà giá Bitcoin giảm thì tốc độ đào ra Bitcoin cũng giảm theo.

Cái thằng Eobot này hại não 1 chổ là nó mining ra tiền theo tỉ lệ Bitcoin và USD, nhưng khi mình mua thêm cloud thì nó lại dùng đơn vị là Bitcoin để mua cloud.
Cho nên nhiều khi tốc độ của cloud cao mà giá Bitcoin giảm thì tốc độ đào ra Bitcoin cũng giảm theo.
đối với đào bitcoin như này đã là đơn giản lắm rồi kaka

đào với máy tính bằng phần mềm của nó có dc k thớt:D
trước mình dùng vẫn được nhưng máy cùi bắp quá nên ko theo nổi

fac nó bi hack tài khoản thế *** nào nó rút cmn 10$ reddcoin của tui.ức chế vãi cả đái,chắc có thông đồng *** gì trong nài,trước giờ toàn login 1 dịa chỉ ip 1 máy tính duy nhất

fac nó bi hack tài khoản thế *** nào nó rút cmn 10$ reddcoin của tui.ức chế vãi cả đái,chắc có thông đồng *** gì trong nài,trước giờ toàn login 1 dịa chỉ ip 1 máy tính duy nhất
nghĩa là sao bác bị hack hả

nghĩa là sao bác bị hack hả
tình hình chung,ko biết nó lấy dc acc sao mà nó login vào with về ví của nó rất là tĩnh,tốt nhất là không nên chơi thằng eobot này chi cho mệt.100% admin thông đồng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week