Cách đối phó với tình trạng loading của PIX điên

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
Câu này chả hiểu gì cả :binhsua75:

Loading ko sao, chỉ sợ can't thôi :binhsua76:

nó liên quan đến nhìu vấn đề về pix lắm
giờ pa nào xem xét thử tiền nước nào thấp nhất thì họ sẽ làm nhìu,trừ châu phi
rồi proxy bên nước đó :)

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
ý bác là 3 số 0 ở tiền VND được hiểu ngầm chứ gì :binhsua06:

ko hiểu ngầm hiểu nổi gì mà behu tính cái tờ tiền min of vn là tờ 500VND (còn có 200 but giờ chắc hết dùng rồi).

mình cũng nói lun nha,nếu tham luận thì bà con nhiệt tình để giải quyết,nhiêu người ko nói ra ý kiến cua mnhf vì sợ người khác ném gạch thì chẳng giúp được gì bà con hết ,vậy nên tham luận ko phải tranh luận nhé,ai còn ý kiến hay cứ góp vào,mình cũng ko làm cạp nữa,nên góp ý nhiêt tình với bà con thôi :)

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

ko hiểu ngầm hiểu nổi gì mà behu tính cái tờ tiền min of vn là tờ 500VND (còn có 200 but giờ chắc hết dùng rồi).
=)) 500vnd hồi nào chị :))=)) mỗi ngườ hiểu í này,người hiểu ý kia,chắc điên quá :))

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
>< có nghĩa là 1usd =50rup' ấn độ .còn viêt nam 1usd=20.1 ,vì tiền ấn đô thấp hơn viet nam,nên ấn độ đổi ra nhìu hơn,còn viêt nam thì đổi ra thấp.cũng giống như 20,1vietej nam thì đổi ra 1 usd mỹ mà ,vì tiền mỹ cao nên việt nam đem 20,1 gộp lại được có 1usd tương đương bằng 1 ngàn bên mỹ :)

ặc.. behu ơi... 1$=50 rúp trong khi 1$=20000 đồng ---> 50 rúp = 20000 đồng ---> dzij 1 đồng và 1 rúp thằng nào lớn hơn chài... :binhsua172:

viprin

Banned
Reactions
125
MR
0.000
Ủa chủ thớt liệt kê china nghèo còn châu âu giàu sao chài =.=. Châu âu đang lạy nó tới tấp để nó mở kho dự trữ ngoại tệ mà cứu hy lạp và các nước khác đó chủ thớt =.=.
Em fake mà kô được. Hic hic. Chiến id mới hết invi thì vãi lúa

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
:l bác có thể suy ra ,mà bác suy ra í nào sai í tui rầu bác
có nghĩa như thế này.1$usd=50rup' ấn độ,1$usd=20.1vietnam,vậy mà bác ko hỉu sao :l,đang so sánh $ ấn độ và việt nam mà :l
ý của vợ behu tui là vầy :

1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn
=> tiền ấn thấp hơn tiền việt
1rúp ấn độ chưa bằng 1 ngàn vn mình

hiểu chưa các bác b-)
nếu fakeip thì nên fake bên ấn độ

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000

1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn

hiểu chưa các bác b-)

Ở box capt này, vote cho Luky với Behu là cặp vc hiểu ý nhau nhất. Lúc nào đi cũng có đôi có cặp, chồng tung vợ hứng. Hạnh phúc quá đi :">

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Cái này cũng là 1 cách xử lý này..........

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000

1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn

hiểu chưa các bác b-)

1 rúp ấn độ = 450d việt nam mà dám phán 1 câu tiền ấn độ nhỏ giá trị hơn tiền vn =)) vãi với bác này =))

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
Cách của chủ thớt áp dụng cũng được, nhưng tốt nhất là các bạn chọn những con proxy nào có địa chỉ IP của cùng 1 quốc gia để chuyển đổi.
Đang ở Việt Nam mà vù một cái sang Mỹ ---> Mỹ sang Inđô ----> Lào -----> Campuchia-----> rồi đi zìa, mà "zìa đâu" thì chỉ có trời mới biết !!!! Admin phát hiện là dùng socks thì ăn đòn nhừ tử đấy.

Các bợn cẩn thận tí nhoa!

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn

hiểu chưa các bác b-)

" Ngoài kia súng "nổ" đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng Luke......"

Dân Ấn bỏ ra chỉ 50 (rúp) để mua 1 USD; Dân Việt Bỏ ra 21.000 (đồng) để mua 1 USD, mà (Rúp đơn vị tiền tệ cũng như đồng của Việt Nam) hay nói cách khác họ chỉ bỏ ra 50 con trâu để đổi lấy 1 chiếc tên lửa, còn dân Việt ta phải bỏ ra 21 ngàn con bò để đổi lấy 1 chiếc tên lửa. Như vậy đồng tiền của nước nào có giá hơn??? Đồng tiền của nước nào lạm phát và mất giá hơn đây Luke???

Ngoài kia súng "nổ".... đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng ai..... =)) =))

Last edited by a moderator:
Cách của chủ thớt áp dụng cũng được, nhưng tốt nhất là các bạn chọn những con proxy nào có địa chỉ IP của cùng 1 quốc gia để chuyển đổi.
Đang ở Việt Nam mà vù một cái sang Mỹ ---> Mỹ sang Inđô ----> Lào -----> Campuchia-----> rồi đi zìa, mà "zìa đâu" thì chỉ có trời mới biết !!!! Admin phát hiện là dùng socks thì ăn đòn nhừ tử đấy.

Các bợn cẩn thận tí nhoa!

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

" Ngoài kia súng "nổ" đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng Luke......"

Dân Ấn bỏ ra chỉ 50 (rúp) để mua 1 USD; Dân Việt Bỏ ra 21.000 (đồng) để mua 1 USD, mà (Rúp đơn vị tiền tệ cũng như đồng của Việt Nam) hay nói cách khác họ chỉ bỏ ra 50 con trâu để đổi lấy 1 chiếc tên lửa, còn dân Việt ta phải bỏ ra 21 ngàn con bò để đổi lấy 1 chiếc tên lửa. Như vậy đồng tiền của nước nào có giá hơn??? Đồng tiền của nước nào lạm phát và mất giá hơn đây Luke???

Ngoài kia súng "nổ".... đốt lửa lên em......tầm đạn hay tiếng ai..... =)) =))
bữa trc tớ ghi lộn mà :|
đã phân tích thế này
"1usd=50 rúp (ấn độ)
1usd=20,1 việt nam
mà 1rúp ấn độ = 450d vn"
Làm sao => ra tiền ấn giá trị thấp hơn tiền việt dc :|

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

bác giải thích thế này thì em nó dù ngu cỡ nào chắc cũng hiểu =))
có nhầm lẫn thì nói ngta sửa , xúc phạm người khác có j hay ho :| Đời thằng nào ngu hơn thằng nào chưa biết dc đâu :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week