Cách Dùng Gmail cho anh em chưa biết, ko cần tạo nhiều gmail :D

Ví dụ các bạn có mail là : [email protected]

Các bạn có thể đăng ký mail dạng như sau thì vẫn nhận đc mail như thường

[email protected]
[email protected]
[email protected]
...
[email protected]

rồi đến 2 dấu chấm

[email protected]
...
[email protected]
[email protected]
[email protected]
[email protected]

và 3 dấu chấm
[email protected]
[email protected]
[email protected]

anh em cứ làm như thế, 1 mail có thể biến thành nhiều mail :D

đọc là biết bác thiếu hiểu biết nhiều quá rồi e cũng thương tình gửi cho bác cái link đọc cho mở rộng tầm mắt nhé
http://thuthuat.taimienphi.vn/bi-kip-tim-kiem-tren-google-hieu-qua-425n.aspx
vâng mình newbie kiến thức của mỗi 1 con người là có hạn , ra ngoài đời bạn chả hơn ai có nhiều cái có thể rất phức tạp với bạn nhưng lại quá đơn giản với ng khác ,còn bạn xổ ra mấy câu này thì mình hiểu 1 phần nào con người bạn ngoài đời rồi;)
còn mục đích úp sọt comment của bạn là gì ? để chứng minh là mình biết à o_O. lol
mà hình như bạn éo biết chữ thì phải :D:D:D lần sau đọc kỹ comment rồi quote nhé :D

vâng mình newbie kiến thức của mỗi 1 con người là có hạn , ra ngoài đời bạn chả hơn ai có nhiều cái có thể rất phức tạp với bạn nhưng lại quá đơn giản với ng khác ,còn bạn xổ ra mấy câu này thì mình hiểu 1 phần nào con người bạn ngoài đời rồi;)
còn mục đích úp sọt comment của bạn là gì ? để chứng minh là mình biết à o_O. lol
mà hình như bạn éo biết chữ thì phải :D:D:D lần sau đọc kỹ comment rồi quote nhé :D
chứ ko phải bác đang mỉa mai chủ thớt à. E ko chứng minh là e biết nhá, thấy bác cmt kiểu mỉa mai tut của chủ thớt nên e nói z để chứng tỏ rằng có nhìu thứ tưởng chừng như đơn giản nhưng khi đi sâu tìm hiểu mới thấy phức tạp nhé.
Có éo biết chữ theo bác nói là cái lol j thế :D :D

chứ ko phải bác đang mỉa mai chủ thớt à. E ko chứng minh là e biết nhá, thấy bác cmt kiểu mỉa mai tut của chủ thớt nên e nói z để chứng tỏ rằng có nhìu thứ tưởng chừng như đơn giản nhưng khi đi sâu tìm hiểu mới thấy phức tạp nhé.
Có éo biết chữ theo bác nói là cái lol j thế :D :D

mỉa mai chỗ nào bạn ? Đừng có lúc nào cũng phán như đúng rồi vậy ? Cái mẹo này tui có biết , góp ý để mọi ng cùng nhau thảo luận thêm những cái khác mà bạn kêu mỉa mai à ?

mỉa mai chỗ nào bạn ? Đừng có lúc nào cũng phán như đúng rồi vậy ? Cái mẹo này tui có biết , góp ý để mọi ng cùng nhau thảo luận thêm những cái khác mà bạn kêu mỉa mai à ?
ồ thế à, e lại ko thấy vậy :rolleyes::rolleyes:

cách thớt có lâu ròi, cách này mới nè 1 mail yahoo = 100 mail yahoo chỉ tốn có 20k là có ngay tức thời.

Dù gì thì cũng cám ơi việc tìm tòi và share của cậu cho anh em nhưng thực tế thì ko làm dc như vậy đối vs MMO :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week