cách dùng usb 3g viettel 100k/3thang

mrbi

Banned
Reactions
64
MR
0.000
thấy nó bạn bán sim 50/tháng
cũng lâu rồi dc người bạn share cho tut này 100k/tháng các bạn test thử
Mạng iternet dcom rất mắc so với các mạng khác, tốc độ cũng khá ổn định.
Lúc trước mình sài Dcom full data 2 tháng với giá 50k ( nghĩ là ra chỗ bán sim điện thoại mua 1 sim với giá 50k sao đó về gắn vô Dcom sài được 2 tháng rồi bỏ sim.

Thằng vit teo này nó biết và fix cái này rồi không còn làm đc nữa.
Mình đã phát hiện ra chiêu mới để chơi lại thằng này.
Với 100k AE có thể sài 3 tháng thoải mái full data tốc độ thì khỏi lo.

Tut
Tháng 1
=> Mua sim TOMATO =>giá 50k (Tài khoản chín đủ 50k)
=> Gắn vô Dcom => soạn Tin nhắn ( MIMAX gửi 191)
=> Gửi xong tin nhắn nhận được 500MB vào tài khoản khuyến mãi ( các bạn cứ an tâm đó chỉ là hình thức của thằng này thôi, đừng quan trọng đến nó.). Khi đó tài khoản chính sẽ về 0 VNĐ

Tháng 2
=> Sài hết tháng tức là ngày 1 tháng sau các bạn sẽ không kết nối đc. và tài khoản lúc này là âm 50k.
=> Ra chỗ bán card vit teo mua card 50k nạp vô tài khoản gốc là 0 VND. Các bạn sài bình thường giống như tháng trước.

Tháng 3
=> Tháng thứ 3 đầu tháng ( tức là ngày 1 tây tháng sao nữa) sẽ âm 50k. lần này thì không phải nạp card nữa mà các bạn cứ sử dụng bình thường.

À mà wên còn tiền trong tài khoản khuyến mãi các AE cứ lấy nhắn tin điện thoại gì cho hết nha. để sử dụng xong 3 tháng vứt sim thì uổng.
bản thân mình dùng ip test thì thấy tốc độ vẫn bt ....mình ít sử dụng usb cho lap trừ khi đi ctac...''và cũng sẵn có sim usb3g trả sau 50k/tháng free 2gb rồi :).
hy vọng các bạn không phải mua và tiền mất tật mang :)

có 1 bài viết của ai trong 4rum mình chỉ cách cheat sim km tha hồ download, mà bjo tìm không thấy đâu.

Mình mua sim 3G Viettel 300k - mỗi tháng 1,5 GB trong vòng 12 tháng
cái này là sim đơn thuần mà...
sao không nhờ ai mua sim sinh viên từ năm ngoái thì sẽ mãi mãi mỗi tháng chỉ 50k/free 2gb không rẻ hơn ah bạn..

cái này mới ngen ,làm dc thiệt ko đoá ,mình đang xài gói 120k nèk .bẻ khoá băng thông vẫn dc nhưng gét mỗi cái là nếu xem video nhiều thì dc khoảng 20p là bị nó fix à .cứ mỗi lần như thế cứ phải disconnect và làm lại ,ngày làm đi làm lại mấy chục lần giờ chẳng buồn xài nữa .

cái này mới ngen ,làm dc thiệt ko đoá ,mình đang xài gói 120k nèk .bẻ khoá băng thông vẫn dc nhưng gét mỗi cái là nếu xem video nhiều thì dc khoảng 20p là bị nó fix à .cứ mỗi lần như thế cứ phải disconnect và làm lại ,ngày làm đi làm lại mấy chục lần giờ chẳng buồn xài nữa .

giống mềnh.................

Cácch của chủ topic hồi trước mình cũng có chơi, 500mb đầu dùng đã lắm, down 2mb/s lận , sau khi dùng hết 500mb thì còn 30kb/s thôi =((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week