Spotlight Cách fake sock cho riêng bluestack

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.056
Bác nào đi qua chỉ cho e cấu hình proxifier thế nào để fake cho mỗi blue mà ko fake cho chrome đc ko vậy :(, chứ ngồi lead off mạng chậm nhìn nó dow con off 15kb/s đã nản rồi lại còn ko vào fb chat chit j trong khi chờ đợi chứ :mad: , cám ơn mọi người nhiều nhé :p

Bác nào đi qua chỉ cho e cấu hình proxifier thế nào để fake cho mỗi blue mà ko fake cho chrome đc ko vậy :(, chứ ngồi lead off mạng chậm nhìn nó dow con off 15kb/s đã nản rồi lại còn ko vào fb chat chit j trong khi chờ đợi chứ :mad: , cám ơn mọi người nhiều nhé :p
yahoo tui team giúp cho

Có cả cách fake riêng BS mà ko cần thoát proxifier khi download app nữa kà

hd-agent.exe; hd-apkhandler.exe; hd-blockdevice.exe; hd-createsymlink.exe; hd-frontend.exe; hd-glcheck.exe; hd-logcollector.exe; hd-logrotator.exe; hd-logrotatorservice.exe; hd-network.exe; hd-png2ico.exe; hd-quit.exe; hd-restart.exe; hd-runapp.exe; hd-runtimeuninstaller.exe; hd-service.exe; hd-startlauncher.exe

Add đống đó vào proxi rule rồi chọn acction là sock.. zậy là xong... khi tải thì tắt proxi đi.. còn cách tải không cần tắt proxi thì hơi rắc rối .. mò dải ip mệt lắm.. tớ chịu thua :D

Chỉnh rule trong proxifier. Chọn bs theo port sock. còn đâu cho sang Direct là ok. Hoặc chọn chrome làmDirect còn đâu theo port sock

Cái đó thì tắt Sock5 chỉnh sang Direct đc mà cần j tắt proxifier chứ :confused: Bác kia trợ giúp nhưng mà hình như proxifier của mịnh bị sao đó ko đc
Đọc có hết cái tui nói không nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week