Ask cach get code html cua video letitbit ?

ấn convert nó sang dạng videos rồi vào đây http://lib.wm-panel.com/wm-panel/File-Manager => ấn vào chữ 'VIP' là thấy. ok thì thì cho xin cái thank nhé :D
ấn thanks thì ấn rùi, nhưng convert sang dạng nào, mà convert thì not working, và mình có nhiều cái không cần convert gì vẫn có link, có cái lại không có :(

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

ý bạn là chèn vào 4rum à ?

Hình như k đc ;))
k phải, lấy link video để chơi dạng video ý :D

ấn thanks thì ấn rùi, nhưng convert sang dạng nào, mà convert thì not working, và mình có nhiều cái không cần convert gì vẫn có link, có cái lại không có :(

file bạn up phải ở dạng videos như: .avi, mp4, mkv.... thì mới convert đc chứ. những file .avi up lên thi thoảng nó tự convert sang video.chắc bị loõi:D

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Mình chuyển được về mã code rồi nhưng khi chèn vô blog hay forum thì k hiện video đâu,hic

viết bài ở chế đọ html là đc mà. video thằng này chậm vãi, xem cứ giật giật :)) phim 700mb convert 3 ngày mới xong

Mình chuyển được về mã code rồi nhưng khi chèn vô blog hay forum thì k hiện video đâu,hic
sao không được, mình chèn được rồi, có điều có Video lấy được code, có cái lại không được nên mới hỏi :D

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

file bạn up phải ở dạng videos như: .avi, mp4, mkv.... thì mới convert đc chứ. những file .avi up lên thi thoảng nó tự convert sang video.chắc bị loõi:D

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

viết bài ở chế đọ html là đc mà. video thằng này chậm vãi, xem cứ giật giật :)) phim 700mb convert 3 ngày mới xong

file của mình đương nhiên là avi, mp4.... nhưng có cái lấy được, cái không được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week