Cách gõ captcha kiểu mới

Bạn thích gõ captcha bằng cách đọc không?

• Total voters
    59
  • Poll closed .

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Các b vote và comment cảm nghĩ về cách gõ captcha mới là đọc nhé.

Cách thông thường là gõ phím, hiện nay soft st phát triển thêm chức năng đọc, và soft tự phân tích và chuyển đổi sang dạng chữ.

Các vote và chia sẻ cảm nghĩ về chức năng này nhé :)

- - - Updated - - -

cách gõ captcha nay chuyển sang đọc captcha, rất hay và lạ, chức năng này có thể có 2 phiên bản cho điện thoại và máy tính, các b nghĩ ntn ^^

soft này được này :)

Soft tự động nhập captcha á... ?
K phải tự động nhập captcha, mà soft sẽ có chức năng chuyển đổi từ âm thanh sang văn bản rồi submit. Ví dụ b có mix của headphone, b thấy hình captcha thay vì gõ b sẽ đọc chữ đó, vậy là ok :)

Liệu đọc 1000 code captcha có nát họng k nhỉ ^^

:binhsua88: mình nghĩ không thả khi lắm vì hiện giờ phần mềm nhận diện giộng nói còn đắt đỏ mà bạn dùng để nhập captcha thì hơi phí
Vấn để này đã dc đề cập ở box captcha rồi nhưng chưa dc đồng tình

cái này hơi khó nhé....chủ thớt làm trên điện thoại là ok đó...đi xe gõ capcha kiếm $ đổ xăng là ok :D...mới đổ xăng 50k ....hix hix :D

:binhsua88: mình nghĩ không thả khi lắm vì hiện giờ phần mềm nhận diện giộng nói còn đắt đỏ mà bạn dùng để nhập captcha thì hơi phí
Vấn để này đã dc đề cập ở box captcha rồi nhưng chưa dc đồng tình

Chưa bàn đến giá, mà m muốn khảo sát các b thích chức năng này hơn so với cách gõ thông thường k:)

- - - Updated - - -

Cũng hay đấy... khi nào gõ 2 tiếng mỏi tay chuyển qua đọc 30 phút cho hết mỏi rồi gõ tiếp... :D
các b hay làm đêm, đang đêm các b đọc thành tiếng có sợ dép hàng xóm bay qua k ;)

Cũng đã từng có suy nghĩ giống bạn =)) nhưng biết là ko bao giờ thực hiện dc nên out sớm =)) Giờ nhớ lại vẫn còn thấy mắc cười =)) Đọc méo hết cả mồm, 1 h dc 200 capt =))

Ko thực hiện dc đâu bợn ơi =))

sao ko chơi luôn là ko tự đọc hay gõ gì, nó hiện là soft auto hoàn toàn luôn :binhsua83:

songthan nhận dạng được giọng nói rồi đó hả? Thế mà nghe nói mấy cha ở trường mình ngâm cứu mấy năm rồi mà chưa làm đc. :))

Cũng đã từng có suy nghĩ giống bạn =)) nhưng biết là ko bao giờ thực hiện dc nên out sớm =)) Giờ nhớ lại vẫn còn thấy mắc cười =)) Đọc méo hết cả mồm, 1 h dc 200 capt =))

Ko thực hiện dc đâu bợn ơi =))

M chỉ lo 2 vấn đề là đọc 1000 captcha liệu có nát họng và cạp ban đêm mà đọc thì dép hàng xóm bay qua thôi.

Còn cách đọc này 1h hơn 1000 code trắc rồi

K phải tự động nhập captcha, mà soft sẽ có chức năng chuyển đổi từ âm thanh sang văn bản rồi submit. Ví dụ b có mix của headphone, b thấy hình captcha thay vì gõ b sẽ đọc chữ đó, vậy là ok :)

Liệu đọc 1000 code captcha có nát họng k nhỉ ^^

Nếu có soft mình mua và chiến lại capchar luôn :D luyện thêm giộng nữa ;))

M chỉ lo 2 vấn đề là đọc 1000 captcha liệu có nát họng và cạp ban đêm mà đọc thì dép hàng xóm bay qua thôi.

Còn cách đọc này 1h hơn 1000 code trắc rồi
Bạn cứ nói lý thuyết, thử thực hành thử đi rồi biết :| No comment :|

bác nên phát triển cái vừa đọc vừa gõ thì tốt hơn, đọc mệt thì gõ, gõ mệt lại đọc:binhsua95:mà tốt nhất là làm cái soft auto cạp luôn:binhsua79:

theo mình thì ko đc, vì đôi khi gặp nhừng từ kép dính lại với nhau rồi những từ có chữ số lộn xộn, liệu soft có thể giải quyết đc hết?
thêm nữa là giọng mọi người mỗi khác, nên mình thấy làm soft này ko khả thi lắm

:binhsua88: nếu ST làm được nhất định mình sẽ ủng hộ nếu giá hợp lý

không ổn nhất ở chỗ đọc tầm nửa tiếng chắc mỏi mồm,năng suất chắc gì đã cao hơn gõ :D

Bạn cứ nói lý thuyết, thử thực hành thử đi rồi biết :| No comment :|
m thử rồi, nên m mới nói vậy, còn b thử chưa, lúc b đang cạp b thử đọc luôn, xem cái nào nhanh hơn hay cũng same same.

M nghĩ vấn đề ở đây là đọc nhiều như vậy dễ đau họng, uống nước nhiều nữa. và phòng phải kín chớ k kín hàng xóm nó cứ nghe nhà bên lẩm bẩm đọc qua đọc lại cả tiếng đồng hồ k bit họ nghĩ gì =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week