Cách gõ captcha kiểu mới

Bạn thích gõ captcha bằng cách đọc không?

• Total voters
    59
  • Poll closed .
Mấy thằng ko biết cái gì cũng vô phán bừa 1 câu =)) nếu thế thì tốt quá =)) sẽ mua khi ra =)) cũng hay đó nhỉ =)) nghe mà đau cả bụng =))

nếu songthan ra soft nhận diện được giọng nói để gõ captcha mình sẽ về nhà kêu ba, má, em trai, kêu cả anh em họ hàng nhà vợ, luôn bà bán chuối hàng xóm nghĩ việc hết, ngồi đọc captcha cho nó quốc tế, chức năng bá cmn đạo

nếu songthan ra soft nhận diện được giọng nói để gõ captcha mình sẽ về nhà kêu ba, má, em trai, kêu cả anh em họ hàng nhà vợ, luôn bà bán chuối hàng xóm nghĩ việc hết, ngồi đọc captcha cho nó quốc tế, chức năng bá cmn đạo
Thôi bác, gạch vậy đủ rồi =))
Đi quá chuyện nhỏ xé ra to bây giờ =))
Em xin out =))

tất nhiên ai cũng thích rồi, nhưng vấn đề có làm đc ko thôi, chứ ngồi mơ thì mình mơ làm tổng thống luôn đi chứ ngồi đọc captcha làm quái gì :))
Về phần kỹ thuật là làm được nhé b, nên m mới tạo topic để khảo sát các bợn có thích chức năng này k thôi. cá nhân thì nghĩ là k ổn, nhưng vì k thể áp đặt ý kiến chủ quan nên tạo topic để khảo sát. các b k bàn vấn đề chính vào nói linh tinh mệt.

Về phần kỹ thuật là làm được nhé b, nên m mới tạo topic để khảo sát các bợn có thích chức năng này k thôi. cá nhân thì nghĩ là k ổn, nhưng vì k thể áp đặt ý kiến chủ quan nên tạo topic để khảo sát. các b k bàn vấn đề chính vào nói linh tinh mệt.
được cái gì mà được :binhsua08: chú mày ngồi mơ mộng vãi. thôi ta đi ngủ để đc làm tổng thống USA luôn cho sướng. tạm biệt topic chém gió :binhsua101:

được cái gì mà được :binhsua08: chú mày ngồi mơ mộng vãi. thôi ta đi ngủ để đc làm tổng thống USA luôn cho sướng. tạm biệt topic chém gió :binhsua101:
B học qua môn trí tuệ nhân tạo và tự tìm hiểu nâng cao chưa??????? rồi thì nc tiếp, lượn cho nước nó trong

làm luôn cái auto là ok nhất lúc đó capcha sập anh em đói luôn :binhsua83:

Các b vote và comment cảm nghĩ về cách gõ captcha mới là đọc nhé.

Cách thông thường là gõ phím, hiện nay soft st phát triển thêm chức năng đọc, và soft tự phân tích và chuyển đổi sang dạng chữ.

Các vote và chia sẻ cảm nghĩ về chức năng này nhé :)

- - - Updated - - -

cách gõ captcha nay chuyển sang đọc captcha, rất hay và lạ, chức năng này có thể có 2 phiên bản cho điện thoại và máy tính, các b nghĩ ntn ^^

ở trên núi mới xuống à :) , cách này captcha 3 ,4 năm trước đã có ,hiện giờ trong máy vẫn còn tool này lun , nhưng cũng ko đem lại khả quan gì :)

10000000% k có auto....

Đứa nào làm được auto capcha thưởng $ liền...test thử mấy cái auto kia rồi...ghi chữ sai thấy bà...ho lao...

ST nhà mình làm đc auto...bán nhiêu tui cũng mua...nhớ INFO tui nhé..thank ;))

Nếu mà nhận dạng được giọng nói và chuyển thành ký tự thì quá tuyệt. Đặt hàng ngay, anh em cap đỡ mệt nhiều rồi.

ở trên núi mới xuống à :) , cách này captcha 3 ,4 năm trước đã có ,hiện giờ trong máy vẫn còn tool này lun , nhưng cũng ko đem lại khả quan gì :)
b có thể up soft đó lên mediafire rồi public link tải cho mọi ng ở đây k??????????????? nếu b k có thì k cần up :)

10000000% k có auto....

Đứa nào làm được auto capcha thưởng $ liền...test thử mấy cái auto kia rồi...ghi chữ sai thấy bà...ho lao...

ST nhà mình làm đc auto...bán nhiêu tui cũng mua...nhớ INFO tui nhé..thank ;))

nếu bác ấy làm đc auto thật thì bác ấy làm luôn 1 site captcha nhận đặt hàng và tự sướng 1 mình luôn :((

trước khi ra trường thì đã từng tìm hiểu qua món nhận dạng giọng nói rồi, tuy vậy nó hơi bị khó nên chuyển sang nhận dạng cảm xúc qua hình ảnh, nếu mình giúp được gì ý tưởng thì cứ nói mình 1 tiếng nhé st, mấy cái AI này mình cũng khoái lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week