Request Cách gỡ Limit khi Confirmation Address

fireworkz

Junior
Reactions
59
MR
0.012
Account mình bị limit vì chưa confirm địa chỉ, mình đã chụp ảnh Hóa đơn để xác minh mà gần 10 ngày rồi vẫn chưa thấy giải quyết.
Mình thử Message Center 2 3 lần mà cũng chỉ nhận được Auto-response ... Mọi người có cách nào giúp mình với, acc bị limit không làm được gì hết.

Account mình bị limit vì chưa confirm địa chỉ, mình đã chụp ảnh Hóa đơn để xác minh mà gần 10 ngày rồi vẫn chưa thấy giải quyết.
Mình thử Message Center 2 3 lần mà cũng chỉ nhận được Auto-response ... Mọi người có cách nào giúp mình với, acc bị limit không làm được gì hết.

Có nhận được cái email nào sau khi up hoá đơn ko bác?

Nếu có bác reply lại cái email đó là.: I have uploaded my bill statement, please help me process and restore my account. Thanks"

Nếu chưa bác tạo 1 cái support message nha.

Mình nhận được 1 email kêu là "Your PayPal account has been further limited". Trong email này nó bảo Confirm your Identity, mình click vào thì lại thấy cái message này:

Thử Support Message thì ngoài Reply ngày 14/7, chẳng còn email nào khác. Trong hộp mail cũng chỉ nhận được Automatic Confirmation from PayPal.

mình nhận bảo hành gỡ qua (ko được thì trả lại đủ tiền công ko lấy công 1 xu)
Inbox FB mình https://www.facebook.com/PhamVanThai123689

mình đã gỡ cho nhiều khách thành công trường hợp Confirm Identity này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week