Cách gõ pix trong thời kỳ khủng hoảng...........Đã test và thông qua mod mirinda

nên xóa topic đi thì hơn,admin pix chắc cũng thường xuyên ghé thăm các 4rum mới bit ly do mà ban :binhsua166:

thật sự mình đọc bài này xong thì lại thấy nhói lòng vì những người việt nam chúng ta.

cảm ơn tinh thần chia sẽ của bạn, nhưng nên chia sẻ cái tốt cái hay, đằng này bạn lại đi chia sẻ kinh nghiệm gõ ăn gian.
Ok có thể bạn và những người đang gõ cách này sẽ kiếm đc tiền, nhưng bạn có nghĩ đến cộng động captcha và nghĩ đến tương lai ko. Bạn có nghỉ ngày nào đó tất cả các trang captcha cấm IP việt nam ko ?

Ko biết bạn có chơi thử MMO nào khác chưa, bạn có biết tại sao nhưng người làm offer hoặc PTC mỗi khi có site mới, rate cao thì im chơi 1 mình và ko dám chia sẽ cho người khác ko ?
1 người biết thì khác, nhìu người biết nó khác. người việt nam chúng ta có tật là ko ăn dc thì phá hôi. Bởi vậy nên chúng ta đi đâu đều bị các nước khác khinh bỉ.

thôi thì lời cuối là chúc bạn may mắn với cách gõ này và cảm ơn vì đã chia sẻ

thật sự mình đọc bài này xong thì lại thấy nhói lòng vì những người việt nam chúng ta.

cảm ơn tinh thần chia sẽ của bạn, nhưng nên chia sẻ cái tốt cái hay, đằng này bạn lại đi chia sẻ kinh nghiệm gõ ăn gian.
Ok có thể bạn và những người đang gõ cách này sẽ kiếm đc tiền, nhưng bạn có nghĩ đến cộng động captcha và nghĩ đến tương lai ko. Bạn có nghỉ ngày nào đó tất cả các trang captcha cấm IP việt nam ko ?

Ko biết bạn có chơi thử MMO nào khác chưa, bạn có biết tại sao nhưng người làm offer hoặc PTC mỗi khi có site mới, rate cao thì im chơi 1 mình và ko dám chia sẽ cho người khác ko ?
1 người biết thì khác, nhìu người biết nó khác. người việt nam chúng ta có tật là ko ăn dc thì phá hôi. Bởi vậy nên chúng ta đi đâu đều bị các nước khác khinh bỉ.

thôi thì lời cuối là chúc bạn may mắn với cách gõ này và cảm ơn vì đã chia sẻ

Bác nói cũng đúng... Trong giới MMO thế giới đứng thứ 1 là pakistan... 2 là bangladesh... 3 là Việt Nam... về việc bị xem là nguy hiểm... super cheat... hic... hic... :binhsua146:

bạn chủ topic mới test ít !
nói thật cách này trước mình test rồi !
lúc đầu nó chưa banned !
hên xui gặp mấy code liên tục ko đúng là bị banned đó!
nói chung là các bạn newbile ko nên làm theo !

hix, bày ra lắm trò, cứ gõ đàng hoàng chính xác thì pix nào mà banned acc chứ,
cố gõ cho nhanh, gõ sai nhiều hình liên tục thì nó banned là phải rồi

Kính thưa cùng các thể loại
Cách gõ này tính đúng nhưng mà cự kì nguy hiểm.Nó nguy hiểm hơn gõ 1 chữ rất rất nhiều.Tin hay không thì tùy.Thằng pix nó nhìn thấy ai gõ 1 chữ mà đúng cách.Có lúc tha lúc banned (mình được tha).Chứ nó nhìn cái kiểu gõ này.Nó banned không đẹp không ăn tiền.Chẳng qua là chưa đến thời điểm nó check đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom