Tutorial Cách khắc phục Android chiến tiếp

leadoffers

Junior
Reactions
26
MR
0.005
Cách khắc phục Android chiến tiếp
Tình hình chung các bác thấy im lặng quá
em mạo muội làm topic này nhằm chia sẽ thông tin cho ae.
em đang bị tình trạng có off của avazu, yeah, băm wai ko lead điểm.
tìm mọi cách, thay cũng nhiều phiên bản blue, fake ip trong mọi trường hợp.
vẫn ko lead điểm
có ae nào bị tình trạng tương tự k nhỉ.

Bác nào có ý tưởng hay chia sẽ cho mn cùng nhau giao thông.
qua topic này ae nào có hướng đi mới trong cuộc cách mạng khó khăn hiện tại ko.

mình đang bị tình trạng site offer dùng stable host, khi fake ip us,in,kr,ru... để vào làm offer là bị bọn stable host nó block, bắt nhập captcha

mình đang bị tình trạng site offer dùng stable host, khi fake ip us,in,kr,ru... để vào làm offer là bị bọn stable host nó block, bắt nhập captcha
xài host có anti ddos thì phải chịu thế thôi

thử chạy link trực tiếp của con off xem có bị capche ko bạn. nếu ko bị thì chuyển host khác chiến tiếp, đó là cách đơn giãn nhất.
nếu do host mình đang dùng có andti của server mình đang sữ dụng host, requet liên tục, nhanh, nhiều tới server nó, hệ thống hiểu nhầm ddos nên anti.

thử chạy link trực tiếp của con off xem có bị capche ko bạn. nếu ko bị thì chuyển host khác chiến tiếp, đó là cách đơn giãn nhất.
nếu do host mình đang dùng có andti của server mình đang sữ dụng host, requet liên tục, nhanh, nhiều tới server nó, hệ thống hiểu nhầm ddos nên anti.
do firewall của stable host nó block.
giờ chắc chỉ kiếm host nào càng cùi càng tốt

ngày tàn của android đang đến dần , incent android chả có con nào lead đc , có lead đc thì toàn burst , dần dần thấy chuyển hướng CPA hơn là CPI , con nào củng đòi hỏi KPI này nọ , non-incent củng chả lead mấy , có lead thì rau 1 mớ xanh dờn

hồi trước còn thiếu tool làm android thì android vẫn ngon giờ có đầy đủ tool làm thì lại nát :(

ngày tàn của android đang đến dần , incent android chả có con nào lead đc , có lead đc thì toàn burst , dần dần thấy chuyển hướng CPA hơn là CPI , con nào củng đòi hỏi KPI này nọ , non-incent củng chả lead mấy , có lead thì rau 1 mớ xanh dờn
incent burst nghĩa là gì vậy bác

CPI mà off ngon đa số toàn KPI mà , rán cày đi Trung đẹp trai :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week