Cách kiếm 1 bitcoin hằng tháng?

Yes, 100% free. Ko hề đầu từ 1 xu dính túi, chỉ có sức người

Mình show chỉ để nói với thớt ko gì là ko thể, có cố gắng là sẽ đạt dc hết chứ ko phải mình tuyển ref :D
uh. bạn có thể hd qua cách tham gia MinerGate.com được không ? Mình search GG, YTB , bitcointalk.org không thấy nói về site này nên k biết cách chiến. Tks bạn. :)

Các cậu không thấy 2 cái dịch vụ VPS với ver phone US to lù lù thế kia của tunvit à, chứ không phải tay không bắt giặc đâu mà ham. Ai hiểu được thì hiểu :D

Mình show chỉ để nói với thớt ko gì là ko thể, có cố gắng là sẽ đạt dc hết chứ ko phải mình tuyển ref :D
[/QUOTE]

pác hướng dẫn cách chơi minergate.com..reg rồi k biết làm gì nữa..chơi thằng eobot.com mua hết 26.5$ mà k được gì:(

Các cậu không thấy 2 cái dịch vụ VPS với ver phone US to lù lù thế kia của tunvit à, chứ không phải tay không bắt giặc đâu mà ham. Ai hiểu được thì hiểu :D
Đúng dc 10% :cool: 2 thánh đi coi bói là thất nghiệp chết

1: cố gắng đừng bao giờ nản chí dù có ra sao đi nữa
2: xác định google là thầy của mình, đừng trông mong vào ai
3: năng nổ quay tay vận may sẽ tới
Proof btc trong 3 ngày đây (ko phải chơi stellar gì đâu nhé), đủ yêu cầu của thớt chưa :D
dạo này quay tay dữ quá hém :D

thêm cả code nữa :-< vịt ml nó phải giấu cả đống vũ khí trong người í

uh. bạn có thể hd qua cách tham gia MinerGate.com được không ? Mình search GG, YTB , bitcointalk.org không thấy nói về site này nên k biết cách chiến. Tks bạn. :)
hụ hụ....nhìn dịch vụ a @tunvit là hiểu :3 :3 hụ hụ...
nói đúng ra cái này vs a tunvit cũng k tốn sức người mấy a nhỉ =)) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back