Cách kiếm 1tr mỗi tháng

anhducat8b

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mới tìm hiểu MMO mấy ngày. Cần mọi người giúp đỡ
Với mục tiêu khoảng 1tr/tháng. Các bạn bảo nên tham gia chương trình nào

nếu có vốn rồi thì JSS hoặc Zeek, máu nữa thì ***, HYIP. còn chưa thì cứ captcha, seo mà giật thôi.

Upvote 0
nếu có vốn rồi thì JSS hoặc Zeek, máu nữa thì ***, HYIP. còn chưa thì cứ captcha, seo mà giật thôi.

y kien hay do!
minh cung dg Seo+Web-ip 1 ngay cung dc 2$! moi tap choi nen it wa!:binhsua28:

Upvote 0
tg quá dài để nuôi acc bạn ơi Nuôi xong thì nó Die zeek thì khổ. Các pro giàu lên Nhờ Zeek đa phần là UG cả bạn ah:D Toàn Đâm CHọt ko thì Scan cả chứ có Ma nào đầu Tư = $ túi vào Zeek đâu

1 thành phần kém hiểu biết là đây? Thấy tư vấn người khác tưởng Pro hóa ra chỉ có 1 nhiu đó thôi :binhsua25:

Upvote 0
1 thành phần kém hiểu biết là đây? Thấy tư vấn người khác tưởng Pro hóa ra chỉ có 1 nhiu đó thôi :binhsua25:

nóng tính quá :binhsua28:cứ bình tỉnh chứ mình có hiểu biết hay ko là chuyện của mình, còn chuyện soi mói ng khác là Thành phần gì :binhsua25:

Upvote 0
y kien hay do!
minh cung dg Seo+Web-ip 1 ngay cung dc 2$! moi tap choi nen it wa!:binhsua28:

Seo với web IP mới tập ko = cạp đâu với lại nhiều ng nhìn vào chẳng biết làm NV :binhsua29:vừa cạp vừa học thêm Seo thì ngon tại cạp chỉ đc khuya là tốt ngày nhảy va seo chắc sẽ ổn. còn Có Vốn thì có Inves mà nhảy :binhsua30:

Upvote 0
nóng tính quá :binhsua28:cứ bình tỉnh chứ mình có hiểu biết hay ko là chuyện của mình, còn chuyện soi mói ng khác là Thành phần gì :binhsua25:

Thành phần nóng tính - Võ công cao - Hay tào lao và rất thích xoắn thằng khác :binhsua25:

Chắc là có hiểu biết thật nhưng phát biểu nghe chướng tay gai mắt - Trên MMO này thiếu cha gì thằng phang vài trăm chai vào Zeek mà mở miệng ra chỉ biết UG phang phập, hack Scan gì thế cậu? Nói như đúng rồi

Upvote 0
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

Mới tìm hiểu MMO mấy ngày. Cần mọi người giúp đỡ
Với mục tiêu khoảng 1tr/tháng. Các bạn bảo nên tham gia chương trình nào

+ CHủ thớt pm mình nhé : [email protected]

Upvote 0
:binhsua06: làm mmo quan trọng nhất là siêng năng học hỏi , ban đầu nên bỏ ra ít nhất vài ngày tìm hiểu về các dự án và cảm thấy hợp cái nào thì đi chuyên vào cái đó thôi , theo mình nghĩ với những người chăm chỉ 1 tháng vài triệu là chuyện bình thường :binhsua01:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week