Help cách kiếm 5$ đến 6$/ngày với like facebook

thot cho em hỏi : nếu chơi lâu dài thì mỗi tháng phải like ít nhất 2000 like , nhưng mình sợ bị blok nick face thì phải làm thế nào ak
nic facebook bạn nên tìm những nic hoạt động tối thiểu 6thang rồi để like thì không lo bị bliock
với lại các site đó đều cho dùng 2 tài khoản facebook để like nên bạn có thể thay đổi được

Thớt này ban đầu thì lời ngon nói ngọt, lúc ref cho thớt xog thì lúc kiu gui tool là "bạn đợi mình lát nhé" và cứ ngày này wa ngày khác. Mình khinh loại người như thế.

tool imacos này viết khá là dể mà nhiều người xin thế nó chỉ làm lại những lệnh mà mình đặt ra từ trước thôi mà nói chung không cần phải viết gì hết chỉ làm và nó tự làm theo

Bỏ di bạn, thớt lừa để mình ref hộ thớt đó, 5-6$ la tiền a e ref ho thớt, nhục bỏ mịa luôn.
sao bạn chưa làm đã phát biểu thế rồi.có thể kiếm gấp hai lần như thế chứ bạn tưởng.còn việc ref thì làm sao mà có thu nhập ổn định đượcban nghĩ xem mỗi ref được 50-200 coins thì bao giờ mới đủ 5-6$

tool imacos này viết khá là dể mà nhiều người xin thế nó chỉ làm lại những lệnh mà mình đặt ra từ trước thôi mà nói chung không cần phải viết gì hết chỉ làm và nó tự làm theo
hehe biết rồi thì bạn chả thấy dễ

sao bạn chưa làm đã phát biểu thế rồi.có thể kiếm gấp hai lần như thế chứ bạn tưởng.còn việc ref thì làm sao mà có thu nhập ổn định đượcban nghĩ xem mỗi ref được 50-200 coins thì bao giờ mới đủ 5-6$
Nếu không nhiều thì lên đây kiu a e ref hộ làm gì, sao không share tool lun đi, còn bày đặt 100click mới share, nói thật chứ thà thớt nhận đại đi cho đỡ tức. Sống như thớt nhục bỏ mịa.

Nếu không nhiều thì lên đây kiu a e ref hộ làm gì, sao không share tool lun đi, còn bày đặt 100click mới share, nói thật chứ thà thớt nhận đại đi cho đỡ tức. Sống như thớt nhục bỏ mịa.
chuan cmnr, xin tool trang kholike 3 lan roi van k them send cho minh

bạn này ngu vãi .đâu phải cứ dùng tool là kiếm được nhiều tiền đâu .dung tool nó mà biết thì móm

kiếm tiền lương thiện làm ăn trân chính nhé.còn mình thấy kiếm gấp đôi hai gấp ba như thớt nói thì các bạn phải đầu tư một chút thì sẽ kiếm đượcchu có gì đâu mà phải úp mở.nói vậy bạn nào thông minh sẽ hiểu

kiếm tiền lương thiện làm ăn trân chính nhé.còn mình thấy kiếm gấp đôi hai gấp ba như thớt nói thì các bạn phải đầu tư một chút thì sẽ kiếm đượcchu có gì đâu mà phải úp mở.nói vậy bạn nào thông minh sẽ hiểu
Ngu con m* may, bố 1ngày kiếm trên 15$, chẳng wa vào đây để lật cái thói của thớt thôi, còn mày, thì t chắc mày là acc clone của thằng thớt, k tiện nói, nên lấy acc này nói chứ gì.

Ngu con m* may, bố 1ngày kiếm trên 15$, chẳng wa vào đây để lật cái thói của thớt thôi, còn mày, thì t chắc mày là acc clone của thằng thớt, k tiện nói, nên lấy acc này nói chứ gì.
kiếm 15$ còn phải luôn vào đây đợi tool .nói năng thì vô học thức.tôi cũng chỉ là 1 member của mmo chứ chẳng biết thớt là thằng nào.có điều kiếm 5$-6$ thì còn quá ít

kiếm 15$ còn phải luôn vào đây đợi tool .nói năng thì vô học thức.tôi cũng chỉ là 1 member của mmo chứ chẳng biết thớt là thằng nào.có điều kiếm 5$-6$ thì còn quá ít
Nói với m tốn hơi, a kiem ngoai đời, k fải mmo nhé, vào đây thấy mấy chiêu của thớt thấy ghét nên góp ý a e thui, còn m, chửi t "ngu vãi", m có văn hóa quá, ra chửi thẳng mặt đứa nào coi m còn nguyên vẹn k, bố tức m rồi đó, còn nói thêm tiếng nữa thì đừng trách bố lật tẩy m ra.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back