Cách kiếm tiền chưa được chia sẻ trên MMo4me

Status
Not open for further replies.
Thấy thớt khoe tiếng anh khá hay là đi viết review article cho mấy trang web thế :eek:

Thằng này là thằng 2 mặt nhất 4rum từ trước tới giờ mình thấy

Tại sao mod lại tự ý chuyển về chuyên mục "other"
Mình xin nhắc lại, ở đây mình không mua bán, ko chia sẻ nhé, mình chỉ tâm sự thôi, Do đó mình để ở box chat để nói chuyện cho vui.
Sao mod lại làm thế :(:(:(:(:(

@Sir.NamTuoc Mình bị oan. Mình để topic này trong box chat, không biết ai đó move qua mục other này. Mình lập topic này để tâm sự nói chuyện cho vui thôi. Không mua bán gì hết nhé

Thằng này nó up hình chức minh lừa gà bán tut qua thẻ cào dt kìa. Kiếm được chừng đó tiền một ngày mà bán tut để kiếm it tiền card dt :D hài vl luôn
Mình đã nói với bạn rồi, bạn chọc ngoáy mình không ích lợi gì đâu. 200k đối với mình không là gì cả,quan trọng là người mua thấy hài lòng là được rồi

1 hinh thuc tra hinh day
luat phap con co ke ho chu noi chi den rules
cong nhan thot la nguoi rat thong minh
Mình là người cực kì kém thông minh bạn ạ. Mình không lách luật gì cả. Bạn hiểu nhầm ý rồi
Mình bị oan, có ai giúp mình giải oan không :(

Tại sao mod lại tự ý chuyển về chuyên mục "other"
Mình xin nhắc lại, ở đây mình không mua bán, ko chia sẻ nhé, mình chỉ tâm sự thôi, Do đó mình để ở box chat để nói chuyện cho vui.
Sao mod lại làm thế :(:(:(:(:(

Đúng là ở trên đây bạn ko mua bán, trao đổi j cả. Nhưng ai nhìn vào cũng thấy topic trá hình, ng ta đọc xong sẽ tò mò và pm cho bạn để hỏi mua. Nếu bạn SCAM thì ai quản lý nên mod làm thế cũng hợp tình hợp lý cho anh em rồi.

Mà đây cũng chả fải lần đầu tiên, hình như trước cũng thấy mấy topic của bạn rồi, đủ các thể loại bán rồi event share, mà cũng chưa trao giải cho những người trúng event thì phải. Thấy nhiều ng kêu mà bạn ko trả lời. Mình onl ko nhiều, chỉ nhớ hình như là vậy.

Đúng là ở trên đây bạn ko mua bán, trao đổi j cả. Nhưng ai nhìn vào cũng thấy topic trá hình, ng ta đọc xong sẽ tò mò và pm cho bạn để hỏi mua. Nếu bạn SCAM thì ai quản lý nên mod làm thế cũng hợp tình hợp lý cho anh em rồi.

Mà đây cũng chả fải lần đầu tiên, hình như trước cũng thấy mấy topic của bạn rồi, đủ các thể loại bán rồi event share, mà cũng chưa trao giải cho những người trúng event thì phải. Thấy nhiều ng kêu mà bạn ko trả lời. Mình onl ko nhiều, chỉ nhớ hình như là vậy.
Nhưng mình không scam là được chứ

còn scam event thì sau 1-2 tuần không trao giải là ăn band thôi. Mà thớt nó ra bây giờ thì tut bán thế ếu nào được nữa :D

Proof đâu thớt :D, thấy sell tut nhiều mà chả có nổi 1 cái proof :rolleyes:

Proof đâu thớt :D, thấy sell tut nhiều mà chả có nổi 1 cái proof :rolleyes:
Mình không mua bán gì trong topic này cả. Bạn thông cảm. Đôi điều tâm sự thôi

Cho thớt mượn hình làm Proof thu nhập nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240