Cách kiếm tiền mới ?

thớt cho mình xin yh or FB trao đổi đc không nhỉ?
Yahoo: truongvanlong194 bạn nhé. Mới chơi 4 tháng ăn thua gì ^^ t chơi 4 5 năm r. Lúc đầu toàn nạp 10$ 1 phát để chơi học hỏi kinh nghiệm.

Yahoo: truongvanlong194 bạn nhé. Mới chơi 4 tháng ăn thua gì ^^ t chơi 4 5 năm r. Lúc đầu toàn nạp 10$ 1 phát để chơi học hỏi kinh nghiệm.
bạn cho mình hỏi chút với, cần phải xác thực những gì thì nó mới cho mình rút tiền vậy, xác thực mỗi qua điện thoại thôi là được phải không hay còn cần xác thực cả địa chỉ với up passport nữa mới được, mạng của mình nó chặn trang chủ của bet365 mà cứ đăng nhập từ site con của nó là lại phải qua trang chủ bị chặn thành ra lại không đăng nhập được @@

bạn cho mình hỏi chút với, cần phải xác thực những gì thì nó mới cho mình rút tiền vậy, xác thực mỗi qua điện thoại thôi là được phải không hay còn cần xác thực cả địa chỉ với up passport nữa mới được, mạng của mình nó chặn trang chủ của bet365 mà cứ đăng nhập từ site con của nó là lại phải qua trang chủ bị chặn thành ra lại không đăng nhập được @@

xác thực địa chỉ sao kê ngân hàng có passport càng tốt , nếu chặn bet365 bạn đổi DNS sever thành 8.8.8.8 8.8.4.4

100$ bạn ạ. Mới lên đc 300$ và rút 100 gốc ra đánh cho tâm lý thoải mái ^^

xác thực địa chỉ sao kê ngân hàng có passport càng tốt , nếu chặn bet365 bạn đổi DNS sever thành 8.8.8.8 8.8.4.4
hjc, không có cách nào mà không phải up địa chỉ lên à bác, vì up địa chỉ lên chỉ sợ nó vui vui, lại gửi thư về nhà, công an nó lần theo thì đứt @@

hjc, không có cách nào mà không phải up địa chỉ lên à bác, vì up địa chỉ lên chỉ sợ nó vui vui, lại gửi thư về nhà, công an nó lần theo thì đứt @@

tất cả các thông tin của khách hàng điều được bảo mật tuyệt đối 100% theo điều khoản của nó lo gì cậu

pó tay với bác. trừ khi interpol nó yêu cầu bet365 gửi thông tin của bác thôi chứ nó bảo mật tuyệt đối nhé

gu gồ dịch

Lưu trữ thông tin

Chúng tôi sẽ thực hiện tất cả các bước hợp lý để đảm bảo rằng thông tin của bạn được lưu giữ an toàn và bảo vệ. Chúng tôi sẽ chỉ tiết lộ thông tin cá nhân cho các công ty khác trong công ty liên kết hoặc công ty con và các đối tác kinh doanh , kế thừa trong tiêu đề cho doanh nghiệp và các nhà cung cấp được tham gia xử lý thông tin thay chúng tôi của chúng tôi . Nếu bạn áp dụng cho một tài khoản với chúng tôi sau đó để giúp chúng tôi đưa ra quyết định tín dụng về bạn , để ngăn chặn gian lận , để kiểm tra tuổi và danh tính của bạn và để phòng chống rửa tiền, chúng tôi có thể sử dụng bên thứ ba bao gồm các cơ quan tham chiếu tín dụng người sẽ ghi lại bất kỳ tìm kiếm trên của bạn Hồ sơ. Chúng tôi cũng có thể thực hiện yêu cầu của , và tiết lộ chi tiết về làm thế nào bạn thực hiện tài khoản của bạn để thì cơ quan, tổ chức an ninh và bất kỳ bên thứ ba có liên quan khác đối với gian lận và phòng, chống rửa tiền .

Ngày 35$ là đủ tiêu roài :))) cbi đi thi vào hóng vs các bạn tý. Chiều thi về chiến tiếp :D

trên forum có ai hay chơi bet365 kèo 1.1x ko nhỉ ? Chơi thử mấy năm thấy cũng khá bấp bênh. nay định nạp 1000$ chơi kiểu bỏ 1 ăn 1.0x ( x từ 3-7) mình thấy kèo này rất dễ ăn. Bỏ 1000 đc 30-70$ ( theo như ở trên ) vậy cho e hỏi đã có ai chơi kiểu ăn 1.0x chưa ? Ai cùng chí hướng thì ra tết ae cbi chiến :D
Tính cho cậu xem nhé.
1000$ ăn 30$ 1 trận
Vậy phải thắng 35 trận với hòa vốn,
Liệu trong 35 trận đấy cậu có win cả ?

Bạn chỉ cần gửi ảnh chứng minh nhân dân lên là nó cho rút tiền nha

Tính cho cậu xem nhé.
1000$ ăn 30$ 1 trận
Vậy phải thắng 35 trận với hòa vốn,
Liệu trong 35 trận đấy cậu có win cả ?
Ngày nào đánh m cũng post kqua lên cho mng xem mà. Đang cày từ 100$ lên 1000$ để chơi kiểu nthe =)))

Ngày nào đánh m cũng post kqua lên cho mng xem mà. Đang cày từ 100$ lên 1000$ để chơi kiểu nthe =)))
Khi nào mà thấy thớt im lặng ko post kết quả nữa là Ae hiểu chuyện gì đã xảy ra :D

chúc thớt thắng nhiều nhiều nhá :D.

Chúc thớt sớm ra đảo :D

Khi nào mà thấy thớt im lặng ko post kết quả nữa là Ae hiểu chuyện gì đã xảy ra :D

chúc thớt thắng nhiều nhiều nhá :D.

Chúc thớt sớm ra đảo :D
Cảm ơn bạn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week