Tutorial Cách kiếm tiền trên VPS - Vẫn treo coing được !

chạy nhiều thứ thế này ram vps 8 gb chắc mới ko bị đơ máy mất :binhsua10:

chạy nhiều thứ thế này ram vps 8 gb chắc mới ko bị đơ máy mất :binhsua10:

mình đã nói rồi , có 1 vài thứ bạn mở làm chút xíu rồi tắt ngay !

còn treo chính là treo 5 acc hitleap , 1 acc ebes , 2 trang auto surf , 1 coin , cần có hình ảnh ko bạn , mình cho bạn coi :D

mình đã nói rồi , có 1 vài thứ bạn mở làm chút xíu rồi tắt ngay !

còn treo chính là treo 5 acc hitleap , 1 acc ebes , 2 trang auto surf , 1 coin , cần có hình ảnh ko bạn , mình cho bạn coi :D

cho cái yahoo đi bạn, có gì pm cho tiện.

cao nhân cho hỏi ngày đc bao nhiêu. Nếu ai cũng làm như thớt thì IP sẽ bị chia ra nhiều lần roòi

Cảm ơn bài viết của bạn. Mình cũng đang tìm hiểu cái này, vừa làm ref tất cả các site của bác rồi, cho xin cái yahoo có gì ko hiểu mình hỏi nhé. Thanks bác!

bác chủ pic ơi cho em hỏi treo cái ebesucher em treo 1 acc trên nhiều vps được không vậy

Mình chưa thử , bạn thử chuột bạch xem :p

- - - Updated - - -

cho mình hỏi là tại sao phải xài twitter vậy bác, mình lấy code bình thường k dc hả

để chạy được trên hitleap khỏi bị vào blacklist nhé bạn :D

bác chủ pic ơi cho em hỏi treo cái ebesucher em treo 1 acc trên nhiều vps được không vậy

cheat kiểu đấy sao dc . nếu login 1 acc trên nhiều vps , thì nó vẫn là data trong acc cũ .có surf bao nhiêu vps thì nó cũng chỉ tính là 1 acc đấy thôi

Thank chủ thớt,đang thừa kha khá vps,chắc làm theo tut của c kiếm thêm ít xiền thôi :binhsua11::binhsua11::binhsua11:

cheat kiểu đấy sao dc . nếu login 1 acc trên nhiều vps , thì nó vẫn là data trong acc cũ .có surf bao nhiêu vps thì nó cũng chỉ tính là 1 acc đấy thôi
thanks bạn đã trả lời giùm , mình sẽ update trên #1

Tổng cộng 0,3$ trên ngày /vps . Đã thử và cảm nhận

9 xác là vậy ~ , bạn có thể treo thêm 1 vài site CPM , PTP , hoặc chơi 1 vài site khác cần Ref mà :D , thằng ebes thì 1 ngày 0,2$ rồi , PTP với CPM cũng tàn tàn 0,3 --> 0,4$ như bạn nói :D , ( nếu có coin thì sẽ khác nữa :D ) , bỏ coin ra thì tăng acc hitleap với vài trang autosurf lên :D

promote giờ ai chơi nữa. Chơi cái này giờ hitleap cho vào blacklist không add được site. Nếu add được thì gặp ip us là nó nhẩy mất sang trang khác =>> các quảng cáo của site khác nghỉ khỏe :binhsua04:

Tổng cộng 0,3$ trên ngày /vps . Đã thử và cảm nhận

Mr ghouls nhận e làm đệ tử đi,dạo này không bán được vps ,ế ẩm quá :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week