Suggest Cách làm việc của Mod NamTuoc

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !

câu hỏi của NamTuoc khiến mình bất ngờ trong topic trên :

Cách trả lời của mod đây :eek:

Xin lỗi độno chạm vào nồi cơm của bạn . Nếu thực sự mình ko đc phép post bài viết kiểu như trên thì ok mình sẽ vào forum nước ngoài vậy . Họ văn minh , lịch sự và họ luôn sẵn sàng chào đón mình . ko phải như cách xư lý và hành xử có 1 ko 2 của bạn mod này đâu !
Đề nghị BQT xem xét cách làm việc của bạn này !

Last edited:
Chà... cái kiều làm việc comment xong rồi close cũng bị report, close không comment thông báo thì bị kiện ... hay àh nha...
Cậu muốn biết lý do tại sao tôi phòng bệnh thì vui lòng qua Box Sca seach lại mấy vụ report scam mà đọc he.
Cậu nên xem vì sao toppic của Dinhkienphong bị mod Maxr close và band lại đc các mod khác và mem ủng hộ.
Và cách close + point band của cậu lại bị mem và các thành viên trong ban quản trị khác ko ủng hộ. Cho dù toppic đó cũng đáng bị nhắc nhở hoặc close.
Cách ứng xử của mod rất quan trọng!

Upvote 0
- Chủ topic post bài sai rule của box cũng như của forum Mod có quyền nhắc nhở và cảnh cáo! Member phải đọc kĩ rule của box cũng như của forum trước khi lập topic chứ không phải lập tùm lum rồi nhờ mod chuyển dùm ... đại loại như thế.
=> Vi phạm sẽ bị xử lý và hình thức mình thấy cũng vi phạm lần đầu ở mức move or xóa topic + 1 point cảnh cáo là đúng

- Còn riêng Mod Namtuoc nên cẩn trọng trong giải quyết bài viết vi phạm. Vấn đề quản lý Mod là Admin nên cá nhân mình chỉ nhắc nhở Mod NamTuoc thế thôi mong Mod chú ý hơn trong công việc.
Thanks chú, xem Inbox đi nào...

Upvote 0
Đừng vòng vo nữa cậu àh, tập trung trả lời câu hỏi của tôi đi nào, proof đâu ?!

đừng vòng vo nữa tập trung trả lời câu hỏi của mình đi , Rules khoe mẽ = 1 point đâu MOD ??????????

Upvote 0
Upvote 0
Cậu nên xem vì sao toppic của Dinhkienphong bị mod Maxr close và band lại đc các mod khác và mem ủng hộ.
Và cách close + point band của cậu lại bị mem và các thành viên trong ban quản trị khác ko ủng hộ. Cho dù toppic đó cũng đáng bị nhắc nhở hoặc close.
Cách ứng xử của mod rất quan trọng!
MOD nào ủng hộ dinhkienphong vậy hỉ ?!
Sao thấy trong BQT vote banned him 7 ngày nữa mà ?! Kỳ vậy cà !? :eek:

Upvote 0
đừng vòng vo nữa tập trung trả lời câu hỏi của mình đi , Rules khoe mẽ = 1 point đâu MOD ??????????
Đọc comment của MOD Bình nhé và đọc kỹ lại mọi comment của tôi nhé :)

Upvote 0

Ko có rule khoe mẽ, nhưng post bài sai box = point đúng chưa ?
Khi nhắc nhở vì post sai box lại tiếp tục với giọng điệu thách thức

Khi bị ăn point thì lập topic kiện .

Thái độ này quá đủ để ra đảo >7 ngày

Upvote 0
MOD nào ủng hộ dinhkienphong vậy hỉ ?!
Sao thấy trong BQT vote banned him 7 ngày nữa mà ?! Kỳ vậy cà !? :eek:
Bạn nên đọc kĩ hơn. Mình nói là mọi người ủng hộ Maxr nhé. Còn bạn thì bị nhiều người ko ủng hộ cách xử lý.

Upvote 0
Bạn nên đọc kĩ hơn. Mình nói là mọi người ủng hộ Maxr nhé. Còn bạn thì bị nhiều người ko ủng hộ cách xử lý.
:) đơn giản vì tôi chỉ point và banned nên họ không thích thế thôi.

Upvote 0
Ko có rule khoe mẽ, nhưng post bài sai box = point đúng chưa ?
Khi nhắc nhở vì post sai box lại tiếp tục với giọng điệu thách thức

Khi bị ăn point thì lập topic kiện .

Thái độ này quá đủ để ra đảo >7 ngày

Không phải việc của bạn trẻ đâu !
Ai thách thức ai kiện đây

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads